Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh maica ơi em muốn hỏi a
E chơi 3D của a đánh 1k 1 số thì cần chuẩn bị bao nhiêu vốn cho 1 tuần ạ và chơi dàn 3D nào mong a trả lời ạ

Anh maica ơi em muốn hỏi a
E chơi 3D của a đánh 1k 1 số thì cần chuẩn bị bao nhiêu vốn cho 1 tuần ạ và chơi dàn 3D nào mong a trả lời ạ
Nếu Thoòng 5 ngày như tuần trước bạn chỉ cần 5tr vào dàn 3D truyền thống theo tỉ lệ như anh ấy đã chia sẻ nhé bạn tìm lại trang đầu đọc nhé anh ấy đi ngủ rồi

Con người ta trên đời này cái j cũng có thể say ra, trái đất tròn thật, mình đã từng nói trên này, có duyên thì sẽ có ngày gặp. Chỉ la sớm hay muộn thôi, cho dù ko có số dt, ko hẹn tại địa điển nào cả, vậy mà lại vô tình biết nhau ngoài đời thực, qua người nọ người kia, M ko nghĩ rằng maica lại dc nhiều ngươi tin yêu đến vậy, Maica cám ơn những tình cảm ae đã dành cho MC thật nhiều, MC cảm thấy rất hp khi dc nhiều ae yêu mến,MC hứa sẽ k phụ lòng tc mà ae đã danh cho Mc, xin chúc troàn thể ae hôm nay máy mắn rực rỡ!!!
Em mà về bờ đc sẽ tìm anh tại thủ đô

dạ vâng, bác cứ từ từ rồi 1 tuần vốn lên thi tang lên chút bác nhé,
Maica chào cả nhà ngày mới, chúc cả nhà ngày mới vui vẻ mạnh khỏe và gắt hái được nhiều thành công mới nhá!
anh để ý giữ sức khỏe để lái thuyền anh nha.

Con người ta trên đời này cái j cũng có thể say ra, trái đất tròn thật, mình đã từng nói trên này, có duyên thì sẽ có ngày gặp. Chỉ la sớm hay muộn thôi, cho dù ko có số dt, ko hẹn tại địa điển nào cả, vậy mà lại vô tình biết nhau ngoài đời thực, qua người nọ người kia, M ko nghĩ rằng maica lại dc nhiều ngươi tin yêu đến vậy, Maica cám ơn những tình cảm ae đã dành cho MC thật nhiều, MC cảm thấy rất hp khi dc nhiều ae yêu mến,MC hứa sẽ k phụ lòng tc mà ae đã danh cho Mc, xin chúc troàn thể ae hôm nay máy mắn rực rỡ!!!
Chúc mừng ngày mới nhé Thủ lĩnh. Trời phật độ cho bạn thật nhiều sức khỏe để giúp mọi người, chúc bạn luôn gặp thật nhiều may mắn trong CS và thành đạt trên mọi lĩnh vực.

vâng cháu đang định hỏi bác đây, bác biêt chơi cai j rồi ạ. bác bieecst chơi trang đúng ko????
Ngày mới vui vẻ anh nhé chúc anh em ta nay lại rực rỡ thứ 7 máu lại chẩy về tim :$
63441
63442

Chúc toàn thể sẽ ta trong topic của a maica rực rỡ cả 3d và 4d nhé :-H:-H:-H:-H:-H

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.