Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 101 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em cũng ngĩ như a , bao nhiêu ng xa bờ muốn theo a về bờ , a cũng mọi ng ăn lm chứ có ko phải đâu, ko ăn lương tâm a cũng cắn rứt những ae nào nợ lần thua tha sẽ hiểu tâm lý thôi, cũng biết nhiu ae nợ gẫy 3 hum hay cáu bẩn cũng hiểu cho ng ta a ak thì e mới nói cuộc sống nó ko giống cuộc đời ,mấy giờ a lên dàn vậy , e lm ngi muộn 5h vào cược 3d hạ dàn nhỏ ko thể cược nổi luôn quá đông ae theo a
2 HOẠC 3 H ANH LÊN NHÉ

Mọi người lưu ý, lựa sức mình nhé. Ăn hôm nay nghĩ đến ngày mai, đừng tất tay. Biết kìm chế lòng tham lại thì mình sẽ chiến thắng. Cảm ơn ĐT đã hết lòng về mọi ng.

Cảm ơn đại tướng .một người có đức,có tài ,có tâm.chỉ bảo ace từ cách vào tiền .đã bỏ bao công sức. lúc thắng cũng chỉ nhận đc từ mọi người lời chúc mừng.lúc thua có những người lại than trách. Đại tướng vẫn tận tụy vì mọi người .ngoài từ cảm ơn ra ko biết nói gì hơn nữa.mong đại tướng luôn luôn mạnh khỏe.hạnh phúc.

Giờ đại tướng chốt số vào trang đầu .ko bấm đc nút like để cảm ơn đại tướng .một ngày đại tướng mất đi bao nhiêu nút like . Hôm qua mình vào bấm mới biết nếu bấm tiếp vào là lại bị mất đi và chỉ đc phép bấm 1lần like.

EM VÀO NHÀ MỚI TRONG TRANG 1 TRONG ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI NHÉ, TÂM 13H A MỚI CẬP NHẬT DAN MỚI
em nay cay cú quá nạp 5m5 vào miền bắc mà chờ dàn lâu quá alfm luôn 3 tay tài xỉu toang
65812

CÓ TIN VUI RỒI AE OI!!!
THỰC SỰ LÀ MÌNH THUA M KO BUỒN CHÚT NÀO, THUA DC LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN, CỨ CUỐI TUẦN MÌNH VẪN CÓ LÃI LÀ DC,
3 HÔM NAY GÃY THÔNG, M CHƯA BAO H BỊ ÁP LỤC NHƯ LẦN NÀY, TAI VÌ TRƯỚC ĐÂY ÍT AE THEO, THÌ CẢM THẤY BT, NHƯNG H SÔ LƯỢNG LÊN QUÁ ĐÔNG, PHẦN LỚN LÀ NHỮNG AE ĐANG XA BỜ, VÀ VỐN ÍT, GÃY 3 HÔM ĐỀU TRẮNG TAY, M CẢM THẤY ÁP LỰC KHI LAI ĐƯA AE XA BỜ HƠN. NHƯNG, CÓ NHUNG LÚC NHƯ THẾ NÀY CŨNG LẠI LÀ CÁI MÀ M CẦN PHẢI CỐ GẮNG VÀ CẨN THẬN HƠN. CÓ THÒI GIAN PHẢI SUY NGHI TĨNH TÂM CỐ GẮNG TÌM PP BỔ SUNG SAO CHO DC TÔT HƠN,

MAICA VỪA NGHIÊN CỨU RA PP MỚI ĂN TUYỆT ĐỐI THÔNG TRÊN TUẦN,
DÀN 2D 1 TUẦN GÃY IT NHÂT CHI 1 ĐẾN 2 LẦN NHIỀU - CÒN LẠI ĂN THÔNG CẢ TUẦN THẬM CHÍ LÀ 15 NGAY THÔNG CUNG CÓ, CÁI HAY LÀ CHÉN DC CẢ HẠ DÀN DƯỚI 36 SỐ THẬM CHÍ LÀ DƯƠI 20 SỐ AN ĐỀU. THÒI GIAN SOI VÀ LÊN SỐ CŨNG RẤT LÀ NHANH.
HI VỌNG TỪ NAY SẼ SUÔN SẺ THUẬN LỢI ĐỂ AE VÀO BỜ.
HÔM NAY ÁP DỤNG LUÔN MONG LÀ SẼ MAY MẮN.

CHÚC AE HÔM NAY MAY MẮN THUẬN LỢI THÀNH CÔNG RỰC RỠ NHÉ!
Cảm ơn TL maica đã vất vả tâm huyết vì ae quá! Chúc anh nghiên cứu pp mới thành công để đưa ae vào bờ an tòn ạ. Chúc các ae từ nay nhặt lua liên lục nha???

Bác hiểu cảm giác chơi 1 mình k.đặt đâu thua đấy
chơi bằng đấy thôi bạn ạ chiều nay đánh to miền bắc may ắmn thì gỡ lại mình bỏ bét lâu rồi nay đi nhậu buổi trưa về định nạp để vào tiền miền bắc thôi mà do đợi lâu quá ngứa tay với say k tỉnh táo nữa chứ mình cũng bỏ nó lâu phết rồi chứ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.