Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 104 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VON TO HAY CHƠI 2D EM À, EM NÊN CHOI 3D 455 SÔ NHAY HƠN, EM VAO MỤC 1 CỦA ANH VỐN 7 TR ĐÓ MÀ CHƠI 3D 1,2 TUẦN CÓ RÔI LẠI LÊN MỨC 2, NHIEU VỐN CHÚT THI CHOI 2D SAU EM À
Sao e tạo dàn lên 448s tạo dàn song nó lại báo 441s trùng lập 4d

E chỉ có 1tk thôi ạ . Nhưng KU cho cược 3d là 512s khác nhau mà . Dàn a @maica cho có 455s là to nhất các dàn nhỏ kia là hạ từ dàn to ra đâu có khác với dàn 455s đâu ạ
À có nghĩ là mình cược nhiều dàn cũng dc nhung 1 dàn k quá 520 số là dc.mới đầu cứ nghĩ 1 tk chỉ chơi dc 1 dàn 3d thôi

CÓ TIN VUI RỒI AE OI!!!
THỰC SỰ LÀ MÌNH THUA M KO BUỒN CHÚT NÀO, THUA DC LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN, CỨ CUỐI TUẦN MÌNH VẪN CÓ LÃI LÀ DC,
3 HÔM NAY GÃY THÔNG, M CHƯA BAO H BỊ ÁP LỤC NHƯ LẦN NÀY, TAI VÌ TRƯỚC ĐÂY ÍT AE THEO, THÌ CẢM THẤY BT, NHƯNG H SÔ LƯỢNG LÊN QUÁ ĐÔNG, PHẦN LỚN LÀ NHỮNG AE ĐANG XA BỜ, VÀ VỐN ÍT, GÃY 3 HÔM ĐỀU TRẮNG TAY, M CẢM THẤY ÁP LỰC KHI LAI ĐƯA AE XA BỜ HƠN. NHƯNG, CÓ NHUNG LÚC NHƯ THẾ NÀY CŨNG LẠI LÀ CÁI MÀ M CẦN PHẢI CỐ GẮNG VÀ CẨN THẬN HƠN. CÓ THÒI GIAN PHẢI SUY NGHI TĨNH TÂM CỐ GẮNG TÌM PP BỔ SUNG SAO CHO DC TÔT HƠN,

MAICA VỪA NGHIÊN CỨU RA PP MỚI ĂN TUYỆT ĐỐI THÔNG TRÊN TUẦN,
DÀN 2D 1 TUẦN GÃY IT NHÂT CHI 1 ĐẾN 2 LẦN NHIỀU - CÒN LẠI ĂN THÔNG CẢ TUẦN THẬM CHÍ LÀ 15 NGAY THÔNG CUNG CÓ, CÁI HAY LÀ CHÉN DC CẢ HẠ DÀN DƯỚI 36 SỐ THẬM CHÍ LÀ DƯƠI 20 SỐ AN ĐỀU. THÒI GIAN SOI VÀ LÊN SỐ CŨNG RẤT LÀ NHANH.
HI VỌNG TỪ NAY SẼ SUÔN SẺ THUẬN LỢI ĐỂ AE VÀO BỜ.
HÔM NAY ÁP DỤNG LUÔN MONG LÀ SẼ MAY MẮN.

CHÚC AE HÔM NAY MAY MẮN THUẬN LỢI THÀNH CÔNG RỰC RỠ NHÉ!
RẤT CÁM ƠN MAIC ĐÃ TÂM HUYẾT TẬN TUỴ VÌ AE VÀ THẤU HIỂU AE!
Thật sự là mình đã chia vốn để đi đủ 4 tay, nhưng vì gãy 3 tay rồi nên hôm nay mình thấy đi tiếp tay 4 thì mạo hiểm quá vì cũng sợ bị chìm xuồng thì ngày mai không còn cơ hội lên tham gia diễn đàn với maica và mọi người được nữa. Mình giảm xuống chơi 3D 455x5k thôi. Mình không hối hận đâu. Mình nhớ đến câu nói của Banzac: "Trong giọng bão, chúng ta thường học hỏi những vị thuyền trưởng, vứt bỏ những hàng hoá nặng nề dưới cơn bão để giảm trọng lượng của con tàu". Mình luôn tin tưởng MAICA sẽ dẫn dắt mình và tất cả ace của MAICAHOME về bờ an toàn thành công.
CHÚC MAICA CÙNG TẤT ACE MAICAHOME HÔM NAY VỀ NHÀ MỚI RỰC RỠ !!!

RẤT CÁM ƠN MAIC ĐÃ TÂM HUYẾT TẬN TUỴ VÌ AE VÀ THẤU HIỂU AE!
Thật sự là mình đã chia vốn để đi đủ 4 tay, nhưng vì gãy 3 tay rồi nên hôm nay mình thấy đi tiếp tay 4 thì mạo hiểm quá vì cũng sợ bị chìm xuồng thì ngày mai không còn cơ hội lên tham gia diễn đàn với maica và mọi người được nữa. Mình nhớ đến câu nói của Banzac: "Trong giọng bão, chúng ta thường học hỏi những vị thuyền trưởng, vứt bỏ những hàng hoá nặng nề dưới cơn bão để giảm trọng lượng của con tàu". Mình luôn tin tưởng MAICA sẽ dẫn dắt mình và tất cả ace của MAICAHOME về bờ an toàn thành công.
CHÚC MAICA CÙNG TẤT ACE MAICAHOME HÔM NAY VỀ NHÀ MỚI RỰC RỠ !!!
BẠN CÒN BAO NHIÊU TIỀN, BẠN CÓ THỂ CHIA ĐÔI RA PHÒNG CHO NGÀY MAI CŨNG DC
TIỀN LỆ CHƯA CÓ 4 NGAY GÃY, NHƯNG KO THẾ BIẾT THÊ NÀO VƠI THẰNG ĐỒNG DC, AE MÌNH NÊN CẨN THẬN VẪN HƠN

VON TO HAY CHƠI 2D EM À, EM NÊN CHOI 3D 455 SÔ NHAY HƠN, EM VAO MỤC 1 CỦA ANH VỐN 7 TR ĐÓ MÀ CHƠI 3D 1,2 TUẦN CÓ RÔI LẠI LÊN MỨC 2, NHIEU VỐN CHÚT THI CHOI 2D SAU EM À
E zat zun.vi CT nào cũng có lúc phải den.chang mấy dung day den là e toang luon.noi thật với a e chơi lô đề xóc đĩa chơi bet.jo đang no 200tr zui.bao cho bố mẹ vợ con biết zui.va đã trả đk zui.nhung toàn tiền đi vay mượn để ja.jo e chỉ mong sao với số vốn 10tr nay 1thang kiếm lời đk 2tr là tốt Zui.

E zat zun.vi CT nào cũng có lúc phải den.chang mấy dung day den là e toang luon.noi thật với a e chơi lô đề xóc đĩa chơi bet.jo đang no 200tr zui.bao cho bố mẹ vợ con biết zui.va đã trả đk zui.nhung toàn tiền đi vay mượn để ja.jo e chỉ mong sao với số vốn 10tr nay 1thang kiếm lời đk 2tr là tốt Zui.
CAI J CHỨ 2 TR QUA ĐON GIẢN, EM CỨ CHOI MỨC 1 3D CUA ANH AN TOAN LẮM, NHAART LÀ HÔM NAY SAU KHI GÃY 3 TAY LIÊN HÔM NAY EM VÀO CỤC KỲ YÊN TÂM LUÔN. EM CỨ TÂN THỦ THEO A CHIA SẺ Ở TRÊN LA AN TOAN EM NHÉ

CÓ TIN VUI RỒI AE OI!!!
THỰC SỰ LÀ MÌNH THUA M KO BUỒN CHÚT NÀO, THUA DC LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN, CỨ CUỐI TUẦN MÌNH VẪN CÓ LÃI LÀ DC,
3 HÔM NAY GÃY THÔNG, M CHƯA BAO H BỊ ÁP LỤC NHƯ LẦN NÀY, TAI VÌ TRƯỚC ĐÂY ÍT AE THEO, THÌ CẢM THẤY BT, NHƯNG H SÔ LƯỢNG LÊN QUÁ ĐÔNG, PHẦN LỚN LÀ NHỮNG AE ĐANG XA BỜ, VÀ VỐN ÍT, GÃY 3 HÔM ĐỀU TRẮNG TAY, M CẢM THẤY ÁP LỰC KHI LAI ĐƯA AE XA BỜ HƠN. NHƯNG, CÓ NHUNG LÚC NHƯ THẾ NÀY CŨNG LẠI LÀ CÁI MÀ M CẦN PHẢI CỐ GẮNG VÀ CẨN THẬN HƠN. CÓ THÒI GIAN PHẢI SUY NGHI TĨNH TÂM CỐ GẮNG TÌM PP BỔ SUNG SAO CHO DC TÔT HƠN,

MAICA VỪA NGHIÊN CỨU RA PP MỚI ĂN TUYỆT ĐỐI THÔNG TRÊN TUẦN,
DÀN 2D 1 TUẦN GÃY IT NHÂT CHI 1 ĐẾN 2 LẦN NHIỀU - CÒN LẠI ĂN THÔNG CẢ TUẦN THẬM CHÍ LÀ 15 NGAY THÔNG CUNG CÓ, CÁI HAY LÀ CHÉN DC CẢ HẠ DÀN DƯỚI 36 SỐ THẬM CHÍ LÀ DƯƠI 20 SỐ AN ĐỀU. THÒI GIAN SOI VÀ LÊN SỐ CŨNG RẤT LÀ NHANH.
HI VỌNG TỪ NAY SẼ SUÔN SẺ THUẬN LỢI ĐỂ AE VÀO BỜ.
HÔM NAY ÁP DỤNG LUÔN MONG LÀ SẼ MAY MẮN.

CHÚC AE HÔM NAY MAY MẮN THUẬN LỢI THÀNH CÔNG RỰC RỠ NHÉ!
hôm nay có chốt k bác?

GIUA CON 44 VÀ 46 NỌ BỊ 1 DÂU CHẤM. BẠN BỎ DÂU CHẤM ĐI THAY DẤU PHẨY VÀO, HOAC LÊN TRANG 1 CÙA NHÀ MỚI LÁY DAN MINH GÉP SÃN ĐÓ
Bác ko thấy dàn hôm nay đâu cháu ạ , hay đánh lại dàn ngày 18 hả cháu ?

Cả nhà mình ơi đánh dàn nào đấy gửi tôi xin với ! Muộn rồi run quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.