Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chúc đại tướng dồi dào sức khỏe.thật tiếc khi biết đến đại tướng mà h chưa co vốn để theo.lotobet no hút hết mất tiêu

Comment
Chơi bét ảo diệu lắm,lên nhanh mà đi cũng nhanh,cuốn hơn con nghiện,mình đấy mới đầu thua 2tr tức quá hôm sau trời nắng hè hơn 40 độ đi vay tiền giữa trưa xong hùng hùng phi hơn 10km xuống ngân hàng để nạp tiền vào tk để chơi,về đánh đc vài tay đc 5p bay mẹ 35tr,tức quá chiều lại vay mượn đc 2,3 tr nạp tiếp chơi bay nốt,hết k xoay đâu đc nữa,vài bữa sau lại máu gỡ,có 5 tr nạp tiếp chơi lên đc 77tr k rút cố lên hơn trăm củ để trả nợ gặp ngay dây bệt,đánh chão toang hết luôn,jo nọ mọ tí vốn bắn tỉa chơi đề VN tích ít 1 xem có gỡ đc k???
chơi bet phải điềm đạm chơi nhỏ thôi , cuốn là thua vì một ngày bet quay = cả năm mb luôn .Tơ trong vài phut lên cả trăm m giữ đc một ngày , hôm sau nộp lại hết , hụt hẫng lắm . Giờ rỗi vẫn chơi cho đỡ vật thôi , thua 1m là nghỉ ngay

Comment
Xem như của đi thay người rôuf bỏ bét, làm lại từ đầu. Đi theo bác maica chẳng mấy chốc lấy lại đc 100m đâu. Đừng cay cú với nó lại mất thêm đấy bạn ạ.
Xem như của đi thay người rôuf bỏ bét, làm lại từ đầu. Đi theo bác maica chẳng mấy chốc lấy lại đc 100m đâu. Đừng cay cú với nó lại mất thêm đấy bạn ạ.
Rubys chắc cũng bị bét hành hạ rồi à ? ???

Comment
Khi đi ngủ có 1 trang, mở mắt ra đã 8 trang rồi, có 3k lượt xem có 400 like và ,bình luận, đúng là dạo này kinh khủng thật, may mà có các trợ lý ko thì ko thể trả lời hết ae cho chú đáo dc
nhưng 3k luot xem mà có 400 bl và L thi nhung người xem chùa nhiều quá, ae vào với Maica thì hãy ủng hộ Maica ae nhé!!!
Xem ko like sao ăn dc bạch thủ đề, bạch thủ càng dc!

Comment
Rubys chắc cũng bị bét hành hạ rồi à ? ???
Mình cũng mất với bet 300m rồi. Chỉ lạ mình chơi bét dc 1 năm rồi, cũng rành lắm, thấy kiếm tiền trên đó cubgx dễ thật. Mình chơi đủ món: bộ tn hn chơi 3d, tx, săn hàng, bt... Nói thật lúc đấy mình cũng thấy tự tin vì chinh phục đc bet? nên bỏ ko chơi xsvn chỉ chơi bet thôi. Ko hiểu sao chỉ 3 tháng 5,6,7 mình tuột dốc ko phanh. Ko có đc 1 ngày ăn đc của bét nữa. Mỗi ngày nhiều thì mấy chục m ít thì mấy m bốc hơi chỉ trong mấy chục phút. Muốn dừng lại mà ko thể dừng lại đc (kiểu bị nghiện) ấy bạn ạ. Đầu lúc nào cũng chỉ nghĩ đến nó, xong có đc đồng nào chỉ mau mau nạp vào để cống cho nó. Thời gian ấy sống khổ sống sở với bét. Tháng 8 thề bỏ nó rồi mà vẫn phải mất với nó gần 50m nữa. Thực sự nhắc lại còn thấy lạnh xương sống???

Comment
Càng cay càng chết vs bét y,nó đánh vào lòng tham rồi,OK mình vẫn đang theo DT dàn 4 dàn 3D 3 hnay r,mong về bờ sớm để trả nợ lãi cho nhẹ đầu?

Comment
Mình cũng mất với bet 300m rồi. Chỉ lạ mình chơi bét dc 1 năm rồi, cũng rành lắm, thấy kiếm tiền trên đó cubgx dễ thật. Mình chơi đủ món: bộ tn hn chơi 3d, tx, săn hàng, bt... Nói thật lúc đấy mình cũng thấy tự tin vì chinh phục đc bet? nên bỏ ko chơi xsvn chỉ chơi bet thôi. Ko hiểu sao chỉ 3 tháng 5,6,7 mình tuột dốc ko phanh. Ko có đc 1 ngày ăn đc của bét nữa. Mỗi ngày nhiều thì mấy chục m ít thì mấy m bốc hơi chỉ trong mấy chục phút. Muốn dừng lại mà ko thể dừng lại đc (kiểu bị nghiện) ấy bạn ạ. Đầu lúc nào cũng chỉ nghĩ đến nó, xong có đc đồng nào chỉ mau mau nạp vào để cống cho nó. Thời gian ấy sống khổ sống sở với bét. Tháng 8 thề bỏ nó rồi mà vẫn phải mất với nó gần 50m nữa. Thực sự nhắc lại còn thấy lạnh xương sống???
Vậy chắc chị lên nút vàng hay kim cương rồi ý nhỉ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.