Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị mai ca chốt giàn lúc 17h30 thôi chốt sớm lộ cầu và vào bình luật nhiều tiềm ko dc . Đến khi quay xong mới thấy giàn đưa lên

Đề nghị mai ca chốt giàn lúc 17h30 thôi chốt sớm lộ cầu và vào bình luật nhiều tiềm ko dc . Đến khi quay xong mới thấy giàn đưa lên
Chốt muộn nó hạn chế cược 34D
Còn dàn thì bác về trang 1 cập nhật hàng ngày mà.

Bác k đọc ak dàn đăng sớm nhưng chốt ở trang 1 chỉ cần chọn trang 1 quay về là thấy dàn, đăng muộn những ng đi làm như e vào sao dc

Hôm nY đến cao thủ tọp 1-2 bỏ càng 4 hết cả làng hôm nay xịt 3D nhé ae hok phải mỗi nhà mình đâu bệt thì chịu thoii
đúng vậy á.
Cả nước cả làng đều bỏ càng 4. nên đâu có j phải buồn mn!Theo a tướng MC nhà này ăn nhiều hơn thua mà.mn đừng đánh lung tung, cũng đừng tham quá cứ theo đúng khung là thoải mái à.

đúng vậy á.
Cả nước cả làng đều bỏ càng 4. nên đâu có j phải buồn mn!Theo a tướng MC nhà này ăn nhiều hơn thua mà.mn đừng đánh lung tung, cũng đừng tham quá cứ theo đúng khung là thoải mái à.
Mong mai ăn càng chứ gãy càng sợ lắm, đi thêm mấy dàn mình đánh thêm đều theo càng maica :(((

Chốt muộn mọi người ko kịp đánh bạn ạ, hàng bao nhiêu cái thủ họ biết soi ai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.