Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mong ae chỉ giáo mình vẫn chưa hiểu trog ngày nếu choi dàn 3cag thì mình choi những dàn nào có dàn 65s dàn 40s và có 7cag 4cag 2cag thi mình lay 65s ghep với 3loai cag tren ah là 7-4-2
nhưg còn dàn 40s mình cũng ghep voi 3loại cag tren la 7-4-2 ae cho ? mình choi những dàn nào

Chúc mừng bác Maica cùng cả nhà nhé em mới tham gia diễn đàn mong từ mai được theo bác vào bờ đúng nghĩa chứ dạo xa bờ quá
Chúc tất cả anh em diễn thật nhiềusức khỏe

Cho em hỏi cái anh trai nhé. Một ngày mình chơi theo cách vào tiền của Mức 1 thì ổn định vì nếu lãi sẽ lãi 517 k ( 1 điểm ). Nếu chơi mức 2 tức là thêm dàn hạ và càng kết, nếu mức 2 thua thì lỗ 83k vì tiền cho mức 2 là 600k. Nếu thua cả 2 mức là lỗ 455k + 600k = 1055 k
Nếu bạn có vốn thì cứ chơi cả
Cho em hỏi cái anh trai nhé. Một ngày mình chơi theo cách vào tiền của Mức 1 thì ổn định vì nếu lãi sẽ lãi 517 k ( 1 điểm ). Nếu chơi mức 2 tức là thêm dàn hạ và càng kết, nếu mức 2 thua thì lỗ 83k vì tiền cho mức 2 là 600k. Nếu thua cả 2 mức là lỗ 455k + 600k = 1055 k
Nếu bạn có vốn thì cứ chơi thêm mấy dàn hạ để tăng lãi, còn nếu ít vốn thì bạn chơi mức 1 đợi vốn lên rồi đi thêm các dàn hạ sau.

Mai ca này chuẩn ghê , chúc mừng cao thủ
Oh mình biết a ý từ ngày a ý chia sẻ hạ dàn 64s mình cũng ko theo duyên số nào đưa đẩy đến với a ăn 2 lần 4d từ đó mình cũng trả biết theo a lúc nữa hii bám mà về quê ăn tết cùng các cháu

Mỗi lần đổi nhà mới là chúng ta lại nổ tưng bừng.....chúc mừng tất cả ae nhé...cảm ơn anh maica và chúc đại gia đình càng ngày càng phát triển nhé....

mong ae chỉ giáo mình vẫn chưa hiểu trog ngày nếu choi dàn 3cag thì mình choi những dàn nào có dàn 65s dàn 40s và có 7cag 4cag 2cag thi mình lay 65s ghep với 3loai cag tren ah là 7-4-2
nhưg còn dàn 40s mình cũng ghep voi 3loại cag tren la 7-4-2 ae cho ? mình choi những dàn nào
Bạn tuỳ vào vốn của mình để chơi, nếu vốn còn nhỏ bạn chơi dàn 455s là 65sx 7c (đấy là dàn chính). Còn nếu có vốn to bạn đi thêm các dàn hạ số và hạ càng: hạ số là 40sx7c, dàn hạ càng là 65s x4c..., chưa quen tránh loạn bạn đi dàn 455s trước. Chơi ít hôm tìm hiểu rồi đi các dàn hạ sau nhé ae.

Nay theo bác maica dàn nhỏ 40s x7c mà dàn nhỏ 4c x65s lại ăn, đen quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.