Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 111 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
It quá cũng hơi lo bn nhỉ.nhiều tí nữa cho yên tâm.
hơi mạo hiểm nhưng lại dc gấp đôi.2 tuần trc thử thì thấy ngon.còn dạo này càng của Kaka bất ổn và đề gan ra nhiều nên ko dám liều mấy.ẹp chung dàn với ct hihi nên ko thua mấy.

hơi mạo hiểm nhưng lại dc gấp đôi.2 tuần trc thử thì thấy ngon.còn dạo này càng của Kaka bất ổn và đề gan ra nhiều nên ko dám liều mấy.ẹp chung dàn với ct hihi nên ko thua mấy.
Cuối năm r .chắc sau bỏ hết mấy con gan vào quá.

Mất thì ae mình có ai k mất đâu. Vđ là tinh thần, và tính toán lại, chứ 1 thân 1 mình nơi đất khách quê người. Nghĩ bậy làm bậy, còn cái hẹn uống rượu với a đấy nhá @HUYBMT
Ngày xưa e từng chứng kiến có ng đi NN về xong cũng vì lo nghĩ mà trầm cảm, rồi dẫn đến kết thúc buồn . ??? e ko nghĩ mình lại nthe dc

chu kỳ cuối năm nào cũng thế.1 tuần thả 1-2 con gan ra.con nào đầu năm ra nhiều nó lại giam dần.
Cuối năm r ae co chơi thì tém tém lại.phải thật cẩn thận.cũng may thông Hết tuần này có cái tết r.h có chơi cũng phải tém lại thôi.ông hàng xóm cứ bật cái bài happy new year làm não hết lòng mề.

Cuối năm r ae co chơi thì tém tém lại.phải thật cẩn thận.cũng may thông Hết tuần này có cái tết r.h có chơi cũng phải tém lại thôi.ông hàng xóm cứ bật cái bài happy new year làm não hết lòng mề.
Tính cuối năm + hay năm - vậy ?

Em không nói cho em bác ơi. Em đọc nhiều bình luận anh e nhiều lúc thấy thương. Ng đi vay người cầm cố. Ng dối vợ dối con.
Còn e chơi vui e chưa ra khơi bao jo cả
Mjh chngx toang cái giây vừa rồi đây Pjo đánh Pjo mới gỡ lại đc..Pjo phải đánh 8 càng ăn ít còn hơn k đc ăn j

Mất thì ae mình có ai k mất đâu. Vđ là tinh thần, và tính toán lại, chứ 1 thân 1 mình nơi đất khách quê người. Nghĩ bậy làm bậy, còn cái hẹn uống rượu với a đấy nhá @HUYBMT
Em cũng buồn nữa là các anh em xa bờ ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.