Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay bác đi dàn riêng ah ? Ăn std mà trượt 3D chắc là toang càng ah bác ?
K ah trượt 3 càng lô của xếp í.toàn ra lô nhưng k trúng càng.còn 3d db và g1 lảng quá ah sợ ghép k chuẩn toạch mất tiền.ah chỉ báo ngoài c3 voi thêm 1 tí 363 lúc tối có nhắc mấy ae bên kia

Comment
THI A CÓ BAT CHỐT RIÊNG
E CÓ Ý KIẾN THẾ NÀY Ạ.

DÀN CHỐT CHI TIẾT THÌ ANH VẪN CHỐT Ở BÁT CHỐT RIÊNG, CÒN DÀN GHÉP SẴN VÀ LINK TỚI BAT CHỐT THÌ VẪN ĐƯỢC @lelinh0612 ĐĂNG Ở TRANG 1 NHƯ HIỆN NAY Ạ.

NHƯ VẬY AI BẬN CÔNG VIỆC SẼ THUẬN TIỆN HƠN, KHI VÀO LẤY DÀN GHÉP SẴN VÀ LÊN CƯỢC LUÔN Ạ. VÌ E THẤY NHIỀU ANH EM KO BIẾT GHÉP DÀN LẮM, NHIỀU LÚC VỘI LÀ GHÉP NHẦM ĐÓ ANH.

Comment
E CÓ Ý KIẾN THẾ NÀY Ạ.

DÀN CHỐT CHI TIẾT THÌ ANH VẪN CHỐT Ở BÁT CHỐT RIÊNG, CÒN DÀN GHÉP SẴN VÀ LINK TỚI BAT CHỐT THÌ VẪN ĐƯỢC @lelinh0612 ĐĂNG Ở TRANG 1 NHƯ HIỆN NAY Ạ.

NHƯ VẬY AI BẬN CÔNG VIỆC SẼ THUẬN TIỆN HƠN, KHI VÀO LẤY DÀN GHÉP SẴN VÀ LÊN CƯỢC LUÔN Ạ. VÌ E THẤY NHIỀU ANH EM KO BIẾT GHÉP DÀN LẮM, NHIỀU LÚC VỘI LÀ GHÉP NHẦM ĐÓ ANH.
Thật ra là mình thấy Maicahome quá thân quen rồi. Bát chốt thì nó giống siêu thị quá. K còn dc âp áp tình cảm như gđ bây giờ

Comment
K ah trượt 3 càng lô của xếp í.toàn ra lô nhưng k trúng càng.còn 3d db và g1 lảng quá ah sợ ghép k chuẩn toạch mất tiền.ah chỉ báo ngoài c3 voi thêm 1 tí 363 lúc tối có nhắc mấy ae bên kia
E toàn vào lấy dàn của Linh ghép sẵn thôi, cần gì ghép cho mất thời gian bác. Cứ 5h có dàn là vào luôn, lúc đó sẽ chưa bị quá tải và hạn chế cược.

Comment
Thật ra là mình thấy Maicahome quá thân quen rồi. Bát chốt thì nó giống siêu thị quá. K còn dc âp áp tình cảm như gđ bây giờ
Bát chốt thì cũng là chỗ đăng dàn tổng hợp như link chốt ở trang 1 thôi mà bác. Còn dàn chủ đạo đc ghép sẵn vẫn ở trang 1 Topic này, và anh em ta vẫn lên đây chém gió bình thường.

Comment
Chết mà hết dc đầy thằng chết rồi. Khổ cái chết thì yên cái thân ông thôi, còn người thân ông mới là người gáng cái khổ đấy thay ông.
bao nhiêu con người 3thế hệ gia đình e có ai biết đến cờ bạc là gì đâu, mà lòi ra e, phá nát cuộc đời 3thế hệ

Comment
E toàn vào lấy dàn của Linh ghép sẵn thôi, cần gì ghép cho mất thời gian bác. Cứ 5h có dàn là vào luôn, lúc đó sẽ chưa bị quá tải và hạn chế cược.
Giả sử nt kia sợ vợ bảo gì k?

Comment
E xem live và nghe cách a chia sẻ cách vào tiền nhưng e vẫn ko hiểu rõ lắm,a nói e cách vào tiền ko ạ? Như a chia sẻ với mức vốn nhỏ là 3m5 chia ra 7 tay mỗi tay là 500, giả sử như tay đầu thua,tay 2 thua, thì tay thứ 3 vào như nào vậy ạ với mức vốn 3m5 , với vốn như 3m5 có thể chảo vốn đc ko a.
3,5M EM CHIA LAM 7 TAY RA ĐỂ EM CHOI 1K 1 NGÀY 3D, NẾU EM DC THI MAI EM CCONG CẢ GỐC VỚI LÃI VÀO CHIA TIEP CÓ 6 TAY, NGAY SAU CUNG THẾ, ĐANH ĐÊU THÌ VAN LÃI, CÒN GAY EM CHAO LÊN NÂUU SAU CÓ VÔN NHIÊU HƠN

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.