Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn hôm qua vốn lên a định nhảy dù cái mà ko thành công . Cơ mà cuối năm đồng nát nó để ý cách bắt bạc nhớ của e rồi hay sao ý
Sao chu giông a thế nhi. Kia di 2k. Qua vao 4k xit. Nay lai ve 2k. Di 1k g1. Thế quái nào cop nhìn rồi. Tưởng xịt. Ai ngờ vào lại thấy xanh g1. Thánh nhân đãi kẻ khù khờ. Haizz . H vẫn chưa hết run tay chão vừa rồi. Ko h có 20m tra nợ

EM CHỈ CẦN HẰNG NGÀY TÀI KHOẢN XANH TIỀN LÀ DC THÔI ANH , KO QUAN TÂM BÁT CHỐT , KK. EM NÓI THẬT TRƯỚC ĐÊM HÔM QUA KHI CHƯA ĐỌC ĐƯỢC CÁI BÌNH LUẬN THÂM ĐỘC CỦA BÁC Ý THÌ EM VẪN TÔN TRỌNG BÁC ẤY VẪN ĐỀ XUẤT CẢ 3 ANH. NHƯNG TỪ KHI EM ĐỌC CÁI BÌNH LUẬN ĐÓ , EM THẤY EM ĐÃ SAI KHI NHÌN NHẬN 1 CON NGƯỜI , QUẢ THẬT HỌ THÂM ĐỘC CHỨ KHÔNG ĐƠN GIẢN NHƯ MÌNH. EM THÌ TÍNH ĐƠN GIẢN LẮM , KO ƯA AI CHUYỆN GÌ LÀ EM NÓI LUÔN CHỨ KO ẨN Ý LÀM GÌ CHO MỆT.
Thế mà hôm qua a nói song a bị mắng trả thấy vào đỡ a ??

Có cầu mà đăng mãi ko dc.chắc e bị chặn r hay s ấy

Em chưa gỡ lại thì nghỉ sao dc a,theo 3d đều tiền chắc ko lỗ dc
Theo cầu bạc nhớ của e dàn cứ 48-52s ăn 13/18 lần quay mà vãn lỗ á . E ko xa bờ nợ nần gì có vốn cứ ăn chắc mặc bền đánh đều 30k tháng chắc cũng kiếm được 100tr ý nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.