Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 106 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin Chào Tất Cả Các Anh Em Thèm Tiền .. KaKaKa
Ae tượt 1 hôm nên kêu ít thoi .. ae im lặng luôn đi.. đến giờ lấy số.. tượt thì im lặng.. trúng thì chúc mừng nhau.. ok cứ thế mà làm.. chứ tượt xong nên đây nói nhiều ae trong đây hoang mang lắm.. cứ im lặng là xong.. như e tưot ra bắn PUBG hâhhaa ai bắn thì tối làm tí nhé coi như là quên cái tuọt đi

Comment
Bác maica ơi e phiền bác chút ạ vì e chỉ tập trung chơi dàn 3d truyền thống nên chưa hnao vào 3d giải 1 hnay e muốn vào 3d giải 1 nên muốn hỏi bác tỷ lệ ăn của 5 hôm gần đây với ạ tks bác

Comment
Bác maica ơi e phiền bác chút ạ vì e chỉ tập trung chơi dàn 3d truyền thống nên chưa hnao vào 3d giải 1 hnay e muốn vào 3d giải 1 nên muốn hỏi bác tỷ lệ ăn của 5 hôm gần đây với ạ tks bác
NO GAY 2 HÔM ROI ĂN LẠI 5 HÔM ĂN 2 RÔI NHÉ, CHUA CÓ 3 NGAY GAY THÔNG ĐÂU
NHUNG G1 SẼ KO ĂN ĐỀU BÀNG GĐB ĐÂU NHÉ

Comment
NAY A KO NGỦ EM ƠI, A NGU ĐEM QUA ROI, SANG NAY 6 H A DẠY, THUC ĐẾN TÔI LUÔN NGU CHO NGON, CHO VÀO GIẤC
Love kaka, love ae thôi nhá
NAY A KO NGỦ EM ƠI, A NGU ĐEM QUA ROI, SANG NAY 6 H A DẠY, THUC ĐẾN TÔI LUÔN NGU CHO NGON, CHO VÀO GIẤC
love kaka nhiều!!!
Love ae thôi nhé, đừng thấy love xong né em nghe làm em buồn nha???

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.