Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 135 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây là mình mới có 300tr đấy. Vậy mà nhiều người về bờ trong 1 tháng toàn hơn 1 tỷ thì khó tin bạn nhỉ
tôi cũng ko biết nữa, chác do họ thật sự có tài, chứ tui cũng đang loay hoay tìm phương pháp đánh suốt 2 tháng nay vẫn chưa có phương pháp nào ổn định cả, cứ ăn xong lại thua. Có lúc vào dây đen thì theo cao thủ nào cao thủ đó gãy thông. Bữa vừa theo bác maica đúng lúc gãy thông 3 hôm cũng lạnh cả gáy nhưng thấy phương pháp của bác ổn định và rất nhiệt tình với ae nên mình vẫn tục tạch theo bác đến bữa nay cũng bát đầu có lãi trở lại, cũng hy vọng bác kéo con thuyền này về bờ

Comment
Em theo chi đẹp ?
Nay anh maica có 2 cặp ngày 3 em chọn 09,91 khung ngày 2 em lấy 01,14 anh Sài Gòn cho 02, 20,47,74 vậy ta có 8 con 09,91,01,14,02,20,47,74 anh choi thi nhào zooooo.... :-H :-H :-H :-H :-H :-H @trau97 chị @lanyn139

Sửa lần cuối:
Comment
@rubys chị cho e hỏi muốn chơi cả 4 dàn 3d của a MC thì cần mấy tk mới chơi dc ah ,e chưa đánh 4 dàn bao giờ
1 tài khoản là chơi thoải mái rồi bác ạ . KU cho cược 3d tối đa là 512s khác nhau mà dàn của a @maica chỉ có 455s còn các dàn nhỏ kia chỉ là hạ từ dàn to 455s xuống thôi

Comment
Comment
Chào cả nhà. Từ giờ đến Tết mình cần 300 triệu. Vốn giờ hiện có chỉ xoay được 30 triệu. Cả nhà mách cho mình cách để vào bờ 300tr mới.
EM THEO DAN TRUYÊN THỐNG CỦA ANH NHÉ, VÀO MỨC 3 LA OK, CHO LÊN DC 50 TR THI NHĂN NCHO ANH ANH BAO CÁCH CHƠI THÊM, NẾU CÓ DUYÊN EM SE CÓ TIỀN TRẢ NỢ. EM VỀ TRANG 1 BAI ĐÂU TIÊN CÓ MỤC CHIA SẺ CÁCH VÀO TIỀN CHO 3 MỨC ĐÓ NHÉ, EM CHOI MỨC 3, DAN CUNG DC CẠP NHẠT DƯỚI BAI ĐÓ LUÔN. CHÚC EM MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.