Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 145 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM VAO THI LỆ 1.3.6 CHO ANH, ĐÂY ANH TÍNH CẶP ĐÓ, NẾU ĐÁNH 1 CẶP MA VỀ 1 CON EM VÂN LÃI 1 CHÚT
Nhưng em thấy anh lên toàn 2 3 cặp lô ngày 1 ngày 2 ngày 3, ? nếu ví dụ ngày 3 cầu của anh mà ko về thì đánh tiếp số khác ạ và đánh lại tỉ lệ về 1 hay chão lên tiếp

Nhưng em thấy anh lên toàn 2 3 cặp lô ngày 1 ngày 2 ngày 3, ? nếu ví dụ ngày 3 cầu của anh mà ko về thì đánh tiếp số khác ạ và đánh lại tỉ lệ về 1 hay chão lên tiếp
BAO NHIÊU CON KO QUA TRỌNG CỨ CÁCH VAO TIỀN ĐÓ LA OK EM. A ĐANG TÍNH CHI EM LÁ TI LÊ ĐÓ CHOI 1 CẶP NÓ VỀ 1 NHAY VAN LÃI, NẾU 2 CẶP VỀ 1 LA THUA, NHJNG 2 CAP THI THƯỜNG NÓ RAT IT KHI VỀ 1 CON, MA THƯỜNG TÙ 2 CON TRO LÊN

Hôm nay thua xóc đĩa nhiều quá lên bắt đầu vào mức 3 mong mai a cho rực rỡ
OK BẠ, ĐUNG CHOI LUNG TUNG LAM J, NẾU MUON CHƠI THI CỨ LÊN CHOI DAN 65 SỐ BET NO SAN TOAN HƠN, CỨ LẤY 5 CHẠM VUA VỀ ĐANH CHO TAY SAU, NẾU ĐU 5 CHẠM THI BO 1 CHẠM DV CUA VỀ ĐI, HOAC CHI CÓ 3 CON TRUNG THI LÂY BONG DUONG LÊN, CON NÓ VỀ 4 CHẠM THI CỨ THÊ PHANG, IT 3 TAY VỀ LẮM AE CỨ ĐỂ Y MÀ XEM, NGON LAM ĐÓ, CHOI TÂM 10 TAY MA CÓ LÃI NÊN NGHI NHÉ, THÍCH THI 30 P SAU CHIÊN TIEPS HOẠC CHUYÊN SANG SẢNH KHÁC

E tiếc 4D giải nhất quá bác Ah?vì e ko có vốn lên e chọn có 2c để ghép 4D giải nhất?vì e Tg 2 hôm ăn 4D giải nhất rồi lên e lại chọn 2dan 4D giải đb để ghép ?e phải công nhận 1 điều là bác bắt 2D khét thật?e ko biết nói j hơn là cảm ơn bác rất nhiều e mong bác mạnh khỏe vui vẻ để giúp toàn thể ae thoát khỏi cảnh nợ lần để đc ăn Tết vui vẻ sắp tới này?
OK EM NHÁ

OK BẠ, ĐUNG CHOI LUNG TUNG LAM J, NẾU MUON CHƠI THI CỨ LÊN CHOI DAN 65 SỐ BET NO SAN TOAN HƠN, CỨ LẤY 5 CHẠM VUA VỀ ĐANH CHO TAY SAU, NẾU ĐU 5 CHẠM THI BO 1 CHẠM DV CUA VỀ ĐI, HOAC CHI CÓ 3 CON TRUNG THI LÂY BONG DUONG LÊN, CON NÓ VỀ 4 CHẠM THI CỨ THÊ PHANG, IT 3 TAY VỀ LẮM AE CỨ ĐỂ Y MÀ XEM, NGON LAM ĐÓ, CHOI TÂM 10 TAY MA CÓ LÃI NÊN NGHI NHÉ, THÍCH THI 30 P SAU CHIÊN TIEPS CHUYÊN SANG SẢNH KHÁC
Tại hôm nay vào chơi tí thua chút cố gỡ lên thành ra mất gần 100 anh ah nghĩ mà ngu e không biết chơi bet

Mấy hôm không có vốn chỉ theo dõi bác chốt số và đọc cm của ae. Nay kết dàn quá còn 1tr vào 2k 3d hy vọng mai có vốn theo ĐT vậy mà Đồng bố láo quá làm mai lại phải ngồi ngóng :D chúc mai ae rr nhé, e ngồi ngóng cho vui. Còn 90k k biết mai làm gì cho có tiền nhỉ :D

Mấy hôm không có vốn chỉ theo dõi bác chốt số và đọc cm của ae. Nay kết dàn quá còn 1tr vào 2k 3d hy vọng mai có vốn theo ĐT vậy mà Đồng bố láo quá làm mai lại phải ngồi ngóng :D chúc mai ae rr nhé, e ngồi ngóng cho vui. Còn 90k k biết mai làm gì cho có tiền nhỉ :D
Kakka mai ghép cang thủ với 40 sô choi 1 k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.