Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dàn ko có 33 mà cao thủ lại chốt BTĐ là 33 là ntn vậy các bạn?
DO MINH SƠ SUẤT KO BO CON 19 ĐI, THAY 3 VÀO 19 RỒI AE NHÉ
[/QUOTE]
Maica ơi! Mình vừa cược số xong hết rồi, bây giờ mới thấy comt của maica là thay con 33 vào 19 là thay như thế nào hả maica?

Maica ơi! Mình vừa cược số xong hết rồi, bây giờ mới thấy comt của maica là thay con 33 vào 19 là thay như thế nào hả maica?
CƯỢC RÔI KO CÂN THAY NỮA, BẠN CHƠI LUÔN 7 CON NÀY NỮA LA XONG
033,233,433,533,733,833,933
[/QUOTE]
Cám ơn maica! Mình chơi bổ xung thêm 7 con 3D này nữa là đủ chỉ tiêu.

Cảm ơn ct ah.e là thành viên mới tham gia diễn đàn lên ko có kinh nghiệm.e có théo dõi thấy ct chia sẻ rất hay và tâm huyết.e rất hâm mộ ct.ct có thể chia sẻ cho e ít kinh nghiệm bắt càng 3D được không ạh.Cảm ơn CT

Tình hình nay sao a ơi
Chị xiên mỗi 2c 010 và 050 làm 6x tối dò thôi. Ngày nay chị bận quá ko chặt chén đc mấy, đang bí quá???
[/QUOTE]
2 đủ 6 ra đầu 2 2 đít 8 ra đầu 6 vậy 2 đít 9 ????? Đầu 8 chị thấy sao 10-2=8>28 10-6=4(9) ra 69 10-8=2(7) ???? Chị biết rồi chứ

Cảm ơn ct ah.e là thành viên mới tham gia diễn đàn lên ko có kinh nghiệm.e có théo dõi thấy ct chia sẻ rất hay và tâm huyết.e rất hâm mộ ct.ct có thể chia sẻ cho e ít kinh nghiệm bắt càng 3D được không ạh.Cảm ơn CT
CAI NÀY BẠN CÓ THỂ HANG NGÀY LÊN ĐÂY LẤY, MINH CHIA SẺ LÊN ĐÂY THI CẢ THẾ GIỚI VÀ BỌN BẠN SỐ NÓ BIẾT, NÊN KO DC BẠN NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.