Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cứ lấy dàn a mà choi cả 2d, cái dàn đo a bắt mất 2 tiêng đó, goop các loại pp vài mới dc dan đó đó, bao ngay nay ăn thông roii, ca hạ dan
Cảm ơn bác maica em am tham theo bác và ít nói, lâu lâu nói với bác tí, rất cám ơn bác,e nợ nhiều lắm, nên chả kêu chả than chỉ theo bác là theo bác sống chết đi trung, cảm ơn bác, bác cố gắng giúp mọi người người nhé, khổ lắm bác ơi, ai đã từng là còn nợ sẽ hiểu, rất cảm ơn bác,đôi lời gửi ae theo bác maica có cùng ăn thu cung chịu, mình thấy nhiều người nói khó chịu quá,đỏ đen lúc được lúc không moi người nên chấp nhận, nhưng theo ai thì phải đến cùng, và tuân theo tỉ lệ vốn của bác mai cả, và ae đi theo phải biết can chỉnh vốn hiện tại của mình,vi dụ bác maica bảo 7 tr chia cho 4 ngày, nguồn vốn mình tốt hoặc kém thì nên dùng muc an toàn,7tr bác maica chia 4ngay, thì mình chia cho 5 hoặc 6,an toàn là chen hết, có gì nói không đúng mong mọi người thông cảm

Comment
Cảm ơn bác maica em am tham theo bác và ít nói, lâu lâu nói với bác tí, rất cám ơn bác,e nợ nhiều lắm, nên chả kêu chả than chỉ theo bác là theo bác sống chết đi trung, cảm ơn bác, bác cố gắng giúp mọi người người nhé, khổ lắm bác ơi, ai đã từng là còn nợ sẽ hiểu, rất cảm ơn bác,đôi lời gửi ae theo bác maica có cùng ăn thu cung chịu, mình thấy nhiều người nói khó chịu quá,đỏ đen lúc được lúc không moi người nên chấp nhận, nhưng theo ai thì phải đến cùng, và tuân theo tỉ lệ vốn của bác mai cả, và ae đi theo phải biết can chỉnh vốn hiện tại của mình,vi dụ bác maica bảo 7 tr chia cho 4 ngày, nguồn vốn mình tốt hoặc kém thì nên dùng muc an toàn,7tr bác maica chia 4ngay, thì mình chia cho 5 hoặc 6,an toàn là chen hết, có gì nói không đúng mong mọi người thông cảm
Ok em chúc em sớm vài bờ nhé

Comment
đúng thật bác ạ ai nợ nần cũng khổ hết chỗ này chỗ kia đòi.lãi xuất hàng tháng của em cứ 5tr 1 tháng. em biết đây chỉ là số nhỏ của mn nhưng nó là số tiền rất lớn với em. cbi em lại đi vay ngân hàng tầm 30 nữa bám theo chủ tịch. hazz

Comment
ok em nhé, ae cứ bắt lên thì biiet lam sao dc kakjajw
B cứ lên cao thật cao để a e còn theo b với chứ móng chắc nhà to rồi b làm quả cao hơn landmark 81 tầng của bác vượng luôn cho máu :) gia đình maica ko chỉ dẫn nhau vào bờ mà còn lên bờ cất nhà cao cao mãi luôn thống tướng nhỉ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.