Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 100 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tuần này e dương 7,7m rồi . Nhưng tuần trước chơi linh tinh với gãy nên âm mất 1,7 tổng tất cả tính đến nay mới theo kaka 22 ngày e dương tròn 15m rồi chị ạ
Thích nhỉ. C theo cũng đc 15 ngày rồi ý chứ. Nhưng c cũng chưa ổn định tâm lý vì đợt trc thua nhiều nên vẫn đi linh tinh nên dương ít hơn

Chị cứ đi đều cả 2d, 3d đb và cả giải nhats đó em, vốn ko cần nhièu đâu mà an toàn, em kiếm vốn dc chưa thì vào chơi đi, đi như chị ko lo cụt vốn đâu
Thế là chị đi 3d 455s giải nhất và đb , và 65s cả nhất và đb luôn ạ

HÔM NAY NHẼ RA NGHI 1 HÔM THÌ PHAI, Ă MAI THẾ NÀY ĐỒNG KO QUAY NỮA ĐÂU KKAKA
Em củng lo thế đấy anh, anh cứ như đi guốc trong bụng Đồng nó giận ko chơi với mình nữa thì nguy. Nhưng ko sao đâu anh đồng có giận gặp em 1 ngày là hết giận ngay. Nên anh cứ yên tâm cho ae về bờ an toàn đi, còn mọi việc để em lo ạ???

Uh em, đi thế để gatx full khó lắm, chỉ có hoà ăn và ăn full thôi. Mà vốn ko chão nên ko cần nhiều. An toàn tuyệt đối em ạ, mà lãi ko nhỏ đâu
Chị e đợt này có những nước đi kinh thế mờ trả chia sẻ cho e mấy . Tiền đi thế nào đấy chị ời

Thích nhỉ. C theo cũng đc 15 ngày rồi ý chứ. Nhưng c cũng chưa ổn định tâm lý vì đợt trc thua nhiều nên vẫn đi linh tinh nên dương ít hơn
Thôi bình tâm lại đi chị cứ mạnh dạn lên kaka bảo : MẠNH VÌ GẠO BẠO VÌ TIỀN đấy chị ạ .

Tuần này e dương 7,7m rồi . Nhưng tuần trước chơi linh tinh với gãy nên âm mất 1,7 tổng tất cả tính đến nay mới theo kaka 22 ngày e dương tròn 15m rồi chị ạ
Được tháng lương giám đốc rồi em.

Chị e đợt này có những nước đi kinh thế mờ trả chia sẻ cho e mấy . Tiền đi thế nào đấy chị ời
Chij nói chị đi thế từ 2 ngày trước rồi á, vì giờ chị yếu tim đi pp chão nhỡ đến ngày 3 chị như ngạt thở ấy nên chị chuyển qua đi đều thế cho đỡ bị căng thẳng ấy em

Bác Thống quá ổn đúng ko ae.cứ theo bác thống âm thầm và lặng lẽ ngày nào hay tính hết tháng cũng kiếm.vài tạ thóc quá ok

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.