Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 108 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo phong độ của CT @maica hiện tại thì cả dàn 2d 65s và 3d 455s của cả giải nhất và giải đặc biệt đang rất ổn định. Bạn muốn theo pp chão của CT maica thì bác ấy đã có pp đưa ra trang 1 đấy bạn. Còn nếu bạn muốn đi đều cho ổn định thì vốn 30m bạn có thể tham khảo chia vốn đi thế này nhé: mỗi ngày bạn đi 50d 2d dàn 65s của cả giải nhất và giải đb, 3đ cho dàn 3d 455s cả 2 giải. Đấy là pp mình đang đi và mình thấy an toàn với mình. Bạn thấy hợp thì áp dụng nhé!!!
Chơi như này mà 2 ngày xịt thông là xong xác lun á bn

Chào MAICA vừa trở về từ livetream!
MAICA nói chuyện vui vẻ nhiệt tình và hay quá!
Chúc MAICA buổi tối vui vẻ, ngủ ngon và những giấc mơ đẹp!
CHÚC MAICA SỚM LÊN TỔNG TƯ LỆNH !!!

Nay mới được nghe giọng của a đó.a chơi 3d được bao nhiêu năm rồi ạ.Gãy dài nhất là mấy ngày hả a ?

Chào e trai đồng hương nhé a Hà Nội đây, gần phở Thìn Lò Đúc???
Bác SAIGON99 ơi Mây mời bác lên sóng luôn nha. Đợt này Mây mời các vị tướng lãnh lên giao lưu hết đó ạ
Bác kết bạn và nhắn cho mây xác nhận để mây sắp xếp thời gian nha 0814956302

68391

Giong rat am ap de gan chia se rat tan tam nhiet tinh cam on nguoi ae da cho nhung ae xa bo mot loi di va mot cho dua tinh than vung chac. Minh chua co von theo nhung ma nghe nhung loi chia se cung thay mat long

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.