Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 129 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chị nói thế e tổn thọ mất thôi ạ . Chộm vía e được cái đầu óc cũng nhảy số nhanh . Nhưng mờ e cũng trả hiểu sao e lại chơi được thế ý ảo ảo kiểu gì á . 1,3m sau 23 ngày dương 15m , này mà vốn 13m thì làm 150m rồi .
Em ơi em chơi va cách choi the nào em gái hướng dan anh nhé. A thua bét nhiều qua em . E danh như nào em hướng dan anh được ko em

E vừa nghe lại giao lưu của bác trên YouTube song e mới biết bác sn 1982 bác cùng tuổi với e?đúng tuổi vất vả lận đận vất vả vỡ lên vỡ xuống ?đúng là cái duyên e mới gặp đc bác hy vọng cuộc đời e sẽ khác khi gặp đc bác?e hy vọng duyen nợ sẽ gặp đc bác ngoài đời thực?cảm ơn bác nhiều

Mình đây bị cuốn vào bét mất hơn 200 củ giờ phải làm lại từ đầu vỐn còn 2tr chơi 1k 3D ngày thôi. Mn đừng dại như mình nữa bỏ bét đi
Mình cũng dính bét đến giờ cũng hơn 200 tr rùi. Vừa mấy hôm trước vay được ít theo tt maica lên 7tr sáng nay bay còn 100k trong tk. Lúc đầu cũng được vài tay lên 11tr vậy mà chưa hết ngày bay xác luôn.

E vốn 50tr thì đi ntn chị ơi!
Đệ anh Maica cứ hỏi chị. 50tr đi 455: 5.10.20.40 =34, 125tr, 2d 65 x 50d. Đừng bao giờ đi hết vốn, cứ đều như thế cuối tháng tổng kết có vài chục tr rồi. Mỗi tháng một út cuối năm có tiền trăm.

Nay rảnh có đôi lời tâm sự với thống tướng và anh em.E nghỉ dịch ơ nhà biết đến diễn đàn và lotobet k biết j vào theo mọi người và vì lòng tham nữa nên thua khoảng gần 300tr,cách đây 2 tuần theo bác và tìm hiểu e đã bỏ dc bét và lãi dc chút ít,e tâm đắc nhất ơ thống tướng là nhiệt tình,quan tâm tới anh em lên dàn cho mọi người chỉ việc đánh,chứ e thấy mấy bác cứ chỉ cầu thật sự ai nhanh nhẹn thì biết k nhanh nhẹn lên dàn sai lại khổ.Chúc bác maica mãi mãi như này cho tụi e về bờ.

Bạn đánh theo pp nào vậy , mình đọc cái tỉ lệ vào tiền mãi ko hiểu , bấy lâu nay chỉ theo được mỗi dàn 65s của a Maica
Pp của e thay đổi liên tục ạ . Tuần thay 1 lần nhưng quan trọng nhất vẫn là phải may mắn và ko được chơi linh tinh

Mình cũng dính bét đến giờ cũng hơn 200 tr rùi. Vừa mấy hôm trước vay được ít theo tt maica lên 7tr sáng nay bay còn 100k trong tk. Lúc đầu cũng được vài tay lên 11tr vậy mà chưa hết ngày bay xác luôn.
Bỏ bét đi, từ ngày biết đến bác maica e đã bỏ dc bét

Chị có đi dàn nhỏ k?
Trước chị đi, và Chão, như kiểu nuôi. 2 tuần nay chị k đi, dàn chủ lực 455 và 2d. Vốn k bị dàn trải nhiều, tâm lý thoải mái hơn. E đi 3d x5k, 2dx50k ra đc hơn 4tr rồi. Nếu tự tin đc 2d đi 100k đều tay đều tiền. Tháng ra 25 ngày e có 52tr

Em ơi em chơi va cách choi the nào em gái hướng dan anh nhé. A thua bét nhiều qua em . E danh như nào em hướng dan anh được ko em
Dạ e là zai chứ ko phải gái a nhé . A quay về trang đầu tiên kaka @maica có chia sẻ pp vào tiền cho từng mức vốn rất cụ thể đó ạ . A cứ vào đọc cho thật kĩ và đi đúng pp kaka chia sẻ là sẽ về bờ thôi ạ . Chúc a may mắn !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.