Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 147 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay ko nổ 2,3,4 d nhưng hôm qua xem live của thống tướng vẫn vào 2 e lô 30-03 nên vẫn gọi là ko đê mê :)
Mai lại mốc ngày 2 thôi có gì đâu. A e tiền ăn mấy hôm nặng ví thì gửi đồng hôm ha lô win nó giữ hộ, mai mình win lấy lại thôi :D

Mình theo dõi và đọc vài nghìn bình luận ở mấy topic của bạn NIEMTIN678 này rồi và vài trăm người lên án bạn này giờ lại thấy b này nhảy sang ct maica NGUY HIEM quá mn à. Mình ko hề có ác ý gì nhưng qua theo dõi b này hơn 1 tháng và vài trăm người phê phán b này rồi nên hy vọng b đừng có chia sẻ cầu kèo j ở ngôi nhà maica. Mọi người ko tin cứ vào topic b này mà đọc coment của mn nên án đi bạn ấy lập topic và phải từ bỏ topic đi đấy.
Với nhận định này của bác. Hnay là khá chuẩn đấy.

Bh bỏ đồng tiền ra mới tiếc con 3c 136 ,sáng nay trong túi còn đúng 1 tờ 10n và đuôi số 136 lain còn dính mực bẩn ,bụng bảo dạ tối đánh thế là quên ,lý do xoá con 53 cho con 36 là vậy ,nhưng lain k để ý tới con 3c 136 ,trời ơi là trời hết sèng cho lộc mà k biết ,ui za đau quá mn à

Đề nó ra ntn thì bố Tg Tây nào bắt đc bạn?năm nào cứ dịp gần cuối năm là đồng nó lại quay bố náo thật?ai mà theo bác maica 3D giải 6 thì ăn thông 7 ngày liền rồi

Các bạn chơi hôm nay thế nào?
Chúc mừng các bạn chơi dàn2 đã rực rỡ!
Hôm nay càng 3D chuẩn cả 2 dàn.
Mình chơi dàn1 nên không có con 36 chỉ có mỗi 63 thôi, hơi tiếc!
Bạn rượu chưa ae toang mà bạn chục rực dỡ vãi trưởng , mai ăn ful hết cố lên tổng tư lệnh a đừng buồn

dàn (1 4 số) số chơi cho giai đặ biệt ae tham khao thêm dan nay la pp mới từ đâu tuần đã ăn 2 lần 8 số, ae có thể choi nhẹ ghép 3,4d nhé, dan chi chơi cho ngày 29-10-2020
06,08,13,17,18,41,42,51,53,62,63,68,96,97
hôm nay mà đảo lại 2 dàn giải đặc biệt và giải nhất cho nhau thì ful HD tất cả các dàn luôn rồi bác nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.