Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 151 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lotobet nó giống như thuốc phiện vậy. Đã chơi rồi thì rất dễ bị nghiện. Nó có sức hút kinh khủng. Ae mà ko biết kiềm chế được bản thân thì chỉ chết với nó. Nó đánh làm tâm lý của con người chúng ta. Ăn được thì muốn ăn thêm tí nữa, mà thua là cay cú muốn đánh to để gỡ nợ. Nói chung môn này chỉ dành cho những người thật sự bản lĩnh mới thắng được nó, muốn thắng được nó phải thắng được chính bản thân mình đã. Mình cũng đã chơi được nửa tháng mình cũng biết. Khuyên ae ai chưa biết thì ko nên biết,ai biết rồi thì cũng nghỉ đi, vì mình thua là do mình tham quá, nó đánh vào lòng tham của con người. Vào phòng chat ngày nào cũng thấy ae kêu thua tha rất nhiều. Phải tập cho mình cách chiến thắng bản thân trước đã.chúc ae sk và gặp nhiều may mắn.
Mà chơi vào nó ngiện nhiều ông nói bỏ mà có bỏ dc mô

Chiều nay đó.hôm qua thua 80 m còn còn 45 m hôm nay vào gỡ nod vả tiếp dây đó bay 25 m còn 20m vào dàn thống tướng và lô hên là lot 36 số 4 bộ nên vẫn còn chút mai theo bác maica tieps.ai nói mình nói đoc cho xem đơn cược.chỉ muốn nói với ae tránh nó ra
Thôi bỏ bet đi bạn ơi. Số tiền đó mà theo Mai Ca thì quá ổn. Mình chơi bet bây giờ hết 4 tay nghỉ khỏe chờ hết bệt. Nhưng bệt 22 tay thì kinh quá... Nghỉ thôi, xmvn thôi, chơi vui thôi ko làm giàu đc

@Ruby người đẹp hôm nay thua nhiều ko? Hôm.nay hứng lên mình vào to nhất lại toang mất 10 củ.
Hôm nay mình mất 5,6m, mình cứ đi đều thế thôi. Định đi thấp hơn tí vì thấy 2d cả đb và nhất thông củng lâu rồi nhưng lại thôi vì sợ phá vỡ kế hoạch?

Mình chắc bị điên rồi cả nhà ạ.hai hôm chui bét bay 100 mét k hiểu nổi bản thân nữa.ae tránh xa nó ra.ai k tin mình cho xem đơn cược và kết toán 2 hôm nay.nhìn mặt vợ con k nói nên lời nữa.khi chơi k nghỉ giờ sa cơ rồi đúng thật k biết lấy đâu ra tra người ta.trc đã 2 lần bán xe bán cọ lấy tiền gd chơi.... Giờ k ngờ ..k ai nói tài dc là sẽ k bết vì nó.tối nay mình đánh thêm dàn 36 số hup thêm đề gọi là hoà vốn hôm nay theo thống tương vẫn còn chutd hi vọng nhỏ nhoi itd ỏi theo đại tướng @maica.dính dây này cay bạc chỉ chêtd thôi.ae dừng bao gioè nghỉ đến bét nữa lời khuyên chân tình.mình cũng hi vọng bản thân mình đây là lần cuối nếu gd giúp trả nợ sẽ k kò vào nữa.hình ảnh phía dưới nó bệt kiểu vậy khối người húp và khối người chết.hàu như chết trong đó có mình
Chia buồn với bác. May quá. Từ ngày lên tầu maica em mới biết đến anh Ku. Nên e k biết chơi best.

E
Hôm nay mình mất 5,6m, mình cứ đi đều thế thôi. Định đi thấp hơn tí vì thấy 2d cả đb và nhất thông củng lâu rồi nhưng lại thôi vì sợ phá vỡ kế hoạch?
cụng thế vào 1,4m rồi nào lại thấy giải nhất tiếc tiếc lại vào thế là thêm 1,4m nữa ?

View attachment 68665

ANH EM CHÚ Ý!
Mời mọi người vào bình chọn ngay cho MAICA đi các bạn!
Kết quả bình chọn mới nhất đây cho MAICA đang rất sít sao các bạn ạ!
Mà mình thấy lúc chiều tỷ lệ % của MAICA đã trên 52% rồi mà sao đến giờ lại khác thế? Máy móc có bị nhầm lẫn gì không biết?
Máy lsao mà nhầm đc. 100% chia đều cho các ứng viên. Ai tăng sao thì tăng %. Mà người này tăng % thì người khác phải giảm

Mây gửi cho cả nhà lại video giao lưu của bác @maica hôm qua để tiếp thông động lực cùng nhau cố gắng nha. Chơi số có ngày nọ ngày kia. Quan trọng là tìm đúng hướng đi. Mọi người đừng quên đăng kí kênh để nhận được những video chia sẻ kinh nghiệm quý báu nhé !

Rất cám ơn Tiểu_Mây!

Vẫn thấy tiếc quả 4d 49s quá chị ạ 3126 nó về 3136 tí nữa thì e nhảy dù thành công sang tháng có vốn vào mức to
Con ấy ở đâu ra mà định ăn mảnh thế, chị thì chỉ tiếc dàn to thôi chứ mấy cái con lẻ tẻ chị ko có niềm tin mấy, có đánh chỉ đánh cho vui thoi chứ ko hy vọng vào nó đâu?

Máy lsao mà nhầm đc. Lúc xếp nhiều 100% chia đều cho các ứng viên. Ai tăng sao thì tăng %. Mà người này tăng % thì người khác phải giảm
Cái ảnh lúc chiều mình post trên MAICAHOME rồi đấy, nhưng giờ không xem lại được

Con ấy ở đâu ra mà định ăn mảnh thế, chị thì chỉ tiếc dàn to thôi chứ mấy cái con lẻ tẻ chị ko có niềm tin mấy, có đánh chỉ đánh cho vui thoi chứ ko hy vọng vào nó đâu?
Nay e bắt chạm 2,7 mà hôm qua xem mấy dàn nuôi tuần của kaka lại đều có 262 e soi cầu ngày cũng có tổng 3,8 và có 262 kết quả lô ngày thứ 7 sẽ trả đề trong tuần hôm t7 có mỗi con lô 26 kaka chốt song thủ 62 nữa e lại kết 26 nên ghép luôn 7 càng vào chốt ra 49s mí đánh thêm tí thủ . Nó ra 3126 e được tầm 50m

Cám ơn bạn. Tại mình mới nghe dc chia sẽ của bác maica trên Youtube, cho mình hỏi. Theo dàn của bác Maica OK ko bạn. Hàng tuần có đều ko ah
Dàn 2d 65s tháng này mới gãy có 3,4 lần , dàn 3d ăn thông 5 ngày hôm nay mới gãy .bạn chịu khó kéo lên phía trên có bác chia sẻ thống kê đấy ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.