Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 163 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DẠ CHÁU CÁM ƠN BÁC Ạ!!!!!
BÁC RANH BAO VAO XEM VIDEO CHÁU GIAO LƯU VỚI MỌI NGƯỜI BÁC NHÉ
giọng nói của ae rất dễ nghe. và thấy thấm thía quá . cảm ơn người ae nhiều ! ah ngoài con lô con đề ra có con bồ con bịch nào không người ae ? ka ka ka...

E tính đi tính lại cho khung 4 ngày như vậy a thấy ổn k ạ hết khoảng trên 21tr chút cho khung 4 ngày dàn 455,280,260 là 3-1-1, 6-2-2, 9-2-2, 20-2-2. A xem giúp e xem ổn k ạ
IT TIỀN THÌ BẮT ĐẦU TƯ SÔ 1 K HAY 2 K, EM CÓ VỐN ĐUNG VÀO 3K
MÀ HÃY BĂT ĐẦU TỪ 5K, VI IT KHI 2 NGÀY GAY LẮM, VÀ ĂN THOONG LA NHIỀU, 3K KHI BẮT ĐẦU NÓ PHÍ.
EM CÓ THỂ VAO LUÔN 5 K TU HOM NAY, VF HÔM QUA ĐA GAY RỒI, ĂN ĂN MAI EM LÊN 1K LA 6K, NGÀY KIA LÊN 7 K NẾU ĂN,
GAY LẠI LÊN 9K KO CÂN CHAO TO HƠN. ĂN 9 K RÒI CÓ THỂ VỀ LẠI 5K VÀ CỨ THẾ.
NGUOI IT VỐN THI MỚI CẦN CHOI ĐUNG NHƯ TRANG 1 A CHIA SẺ, CONG CÓ VỐN CỨ THOÁI MAI ĐÍ

MÀ HÃY BĂT ĐẦU TỪ 5K, VI IT KHI 2 NGÀY GAY LẮM, VÀ ĂN THOONG LA NHIỀU, 3K KHI BẮT ĐẦU NÓ PHÍ.
EM CÓ THỂ VAO LUÔN 5 K TU HOM NAY, VF HÔM QUA ĐA GAY RỒI, ĂN ĂN MAI EM LÊN 1K LA 6K, NGÀY KIA LÊN 7 K NẾU ĂN,
NGUOI IT VỐN THI MỚI CẦN CHOI ĐUNG NHƯ TRANG 1 A CHIA SẺ, CONG CÓ VỐN CỨ THOÁI MAI ĐÍ
ok a haha

Em ít vốn anh ạ .nhưng tính em chỉ ăn chắc mặc bền từ ngày theo anh em chỉ vào mình 65s gđb và 65s giai nhất .lãi ít nhưng tâm lý thoải mái .
Xin anh cho lời khuyên em theo mình 2 dàn này nếu gãy em nên chão không anh.

Nghe danh nhưng chưa giao lưu.
Hy vọng bani chuyển tải kinh nghiệm để ae học hỏi nhé.
Hihi mình sinh năm 1972 mạo muộn xưng bạn.
Tks.
Em ít tuổi hơn ac nhiều, ko biết anh hay chị để em dễ xưng hô ạ. Em cảm ơn bác nhé, nhưng em sao đc nổi tiếng vậy ạ?

E rảnh ghé topic của a coi 1 đại tướng bị bốc phốt nhé???

Chả hiểu sao các bạn cứ nói gãy. Hôm qua vẫn ăn dàn 455s đó thôi. Còn mấy dàn rút gọn chỉ đánh phụ thêm thôi, thua cũng ko ảnh hưởng gì cả

Vậy sẽ hoà hoặc lỗ chút nếu ăn mỗi 455
Lỗ hay hoà thì theo vào cách điều vốn vào dàn to và dàn nhỏ của bác nữa ạ . Nói chung pp a @maica đã chia sẻ thì mình nên đọc kĩ và kết hợp vận dụng với vốn mình có và tìm ra pp hiệu quả nhất với mình . Làm sao để có lãi vào ko bị lỗ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.