Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ko biết bạn ý cop chỗ nào chứ em lên dàn cẩn thận lắm. Lên em còn soi lại càng và dàn mà. Ngoài anh maica lên dàn. Em lên dàn cho mọi người thế nào là em đánh luôn dàn đó mà. Em sợ anh em đi làm về muộn tìm lâu. Nên mặc dù anh maica len rồi nhưng em vẫn lên dàn cho mọi người. Hnay em ăn 2 dàn như mọi người mà
chắc ae nhầm thoi b à

Mỗi buổi sáng là một khởi đầu mới, mong ước mới, hy vọng mới. Mỗi ngày đang tới là một ngày tuyệt vời cho mỗi chúng ta. ACE hãy nhận lời chúc này cho một ngày hoàn hảo nhất nhé!

Anh Bình Minh sớm thế. Chúc Anh ngày mới chàn đầy sức sống anh nhé
Kakak khi a ngủ cung la lúc a cầm dt nhăn tin với em, khi a dậy a cung nhắn vơi em tin đâu tiền cua ngày mới, hoom qua nt voi em a ngủ mà cầm dt trên tay luôn, chúc em ngày mới may mắn và rực rỡ thành công em nhá!
Dạo nay a ngu chi 5,6 tiếng thoi, nt a ngu đên trưa a mới dậy cơ, đên ko lam dc thi sang day lam cho hiểu quả em à!

Kakak khi a ngủ cung la lúc a cầm dt nhăn tin với em, khi a dậy a cung nhắn vơi em tin đâu tiền cua ngày mới, hoom qua nt voi em a ngủ mà cầm dt trên tay luôn, chúc em ngày mới may mắn và rực rỡ thành công em nhá!
Dạo nay a ngu chi 5,6 tiếng thoi, nt a ngu đên trưa a mới dậy cơ, đên ko lam dc thi sang day lam cho hiểu quả em à!
Dạ đúng đấy anh ak. Sức khoẻ là vô giá anh ak.

Ko biết bạn ý cop chỗ nào chứ em lên dàn cẩn thận lắm. Lên em còn soi lại càng và dàn mà. Ngoài anh maica lên dàn. Em lên dàn cho mọi người thế nào là em đánh luôn dàn đó mà. Em sợ anh em đi làm về muộn tìm lâu. Nên mặc dù anh maica len rồi nhưng em vẫn lên dàn cho mọi người. Hnay em ăn 2 dàn như mọi người mà
Từ mai em ko cần ghép em à, em lây ngay trang 1 dan của a em côpy em gui cho mọi người là xong, hoặc em bấm chữ trích dẫn tin dàn ghép đó ròi em xuông mục trả lời em lại bấm trịch dẫn bài viết vào la nó ra y xi tin a mầu j ra mầu đó luôn cho tiện em a

Mình cũng nhầm 3d! 2d ăn. Chủ động vào dàn hạ 3dx40 nhưng cóp dàn 260. May vẫn lãi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.