Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 215 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng ạ! A chờ chút CT lên dàn liền đấy, bỏ bet a nhé! E khiếp rồi.
A thề từ hôm qua rồi e hôm qua lãi được mb 3m cuối cùng đi hết âm thêm của mình 2m tổng đi 5m . Thua cũng là do mình tham ko kìm được nên chấp nhận . Từ giờ bỏ tiệt luôn e ạ sợ rồi lâu lâu hôm qau vào chơi mờ cảm giác vấn sợ . Đau tim lắm

Em vẫn chưa hiểu rõ cách vào tiền. Bác nào chỉ giáo e với. E đang ít vốn vào 1k nếu ăn thì mai vào 2k, ăn tiếp thì tăng lên 3k . Nếu bị gãy về 1k từ đầu phải ko ạ.
M cũng ít vốn nên theo cá nhân là thế này bn xem có ok ko nhé. Bn chơi 1k ngày đầu nếu đc ngày 2 vẫn chơi 1k, nếu ăn thông ngày 3 bn thêm 1k là 2k, nếu gãy bn còn 1 ngày lãi của 2 ngày trc quay về 1k chơi cho ngày 3 là ban chưa dùng vào vốn. Trường hợp ngày 3 vẫn ăn bn lại thêm 1k cho đến khi gãy về mức 1 ( cái này khá an toàn về vốn cho bn ). Trường hợp gặp ngày gãy mà bn chão ngay là tùy vốn của bn, m ko bàn ở đây vì m ít vốn chưa tính đến. Trường hợp bn bắt đầu theo mà gãy ngay theo m cứ chơi mức 1k đều đến lúc bắt đc nhịp ăn rồi hãy tăng tiền. Chút kn bản thân sau mấy tuần tham gia dd dành cho ae mới theo Maica còn ít vốn tham khảo nhé !

Chúc mừng e, tối qua thấy ae hô hào CT đang kéo ăn thông,lúc đó lòng tham muốn vào chơi, nhưng chị nghĩ đã hứa k bét nữa hãy kìm lại. Chị thôi
Dạ lẽ ra e vẫn được 1,5m ý . Nhưng chị biết cái giống đấy rồi chơi vào ngấm cầu đang thông nên ko dứt ra được cuối cùng đến khi dứt ra được thì đã hết tiền . May tk của e hôm qua cìn có 2tr với 3tr tiền dương mb chứ ko có thêm nữa chắc bay hết

A thề từ hôm qua rồi e hôm qua lãi được mb 3m cuối cùng đi hết âm thêm của mình 2m tổng đi 5m . Thua cũng là do mình tham ko kìm được nên chấp nhận . Từ giờ bỏ tiệt luôn e ạ sợ rồi lâu lâu hôm qau vào chơi mờ cảm giác vấn sợ . Đau tim lắm
nếu theo anh Maica chơi bet thì cbi vốn 5-6 tay 3D bạn ạ,chắc chắn a ấy ko bao giờ quá dc 4 tay,mình vào từ 1k thôi

nếu theo anh Maica chơi bet thì cbi vốn 5-6 tay 3D bạn ạ,chắc chắn a ấy ko bao giờ quá dc 4 tay,mình vào từ 1k thôi
Hôm qua e với a Huan gì ấy kaka bảo vào kéo cho vài tay gỡ nhưng số đen đêm cầu bị gãy dính 2 cái tay 4 khung cuối ko vào kịp thì nó nổ . Đến tay cuối tay 4 tất tay để gỡ thì dính gãy tay 4 luôn nên mất hết . Chứ lúc đầu e được mà nhưng vì tham ko dứt được ạ

Vâng ạ! Chán chả buồn nói luôn a, giờ vay đc 50m vốn để làm lại a ạ! Hi vọng ổn.
Thôi cố gắng theo kaka đi đúng pp lấy lại e ạ . A tuần trước cũng đi 2d linh tinh nhiều quá nên cũng dính âm may tuần này ăn thông suốt gỡ lại thì hôm qua lại dính bet nên hết chỉ tiêu tuần này

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.