Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 240 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ e ko gấp chão gì nhé đi đều tiền là hàng tháng có lãi rồi pp đi đều tiền là áp dụng cho người vốn ít . Hiện e đang đi là 455x3k , 280x1k . Đi đều tiền 1 tháng ăn 14 ngày đã hoà tiền . Từ ngày thứ 15 trở đi là mình lãi ko rồi
Nghe ổn phết ấy nhỉ , vừa vốn bé 4 hôm có 6tr5 cho 2 dàn ?

thông tuóng cho mình hỏi. mình nghe nói đợt này an ninh mạng làm mạnh. ae mình chơi trên trang có an toàn ko nhỉ. mà thống tướng chơi ngoài hay trên trang vậy. cảm ơn
bạn ơi, cho mình hỏi 1 ngày bạn đánh bao nhiêu ? an ninh hay không mình chưa nói.. chơi ngoài hay không mình chưa nói nhưng an ninh nó sờ gáy nó chỉ sờ những nơi đánh chục tỷ abc vì đây mới là con mồi ngon, thôi chứ cóc ken 1 2 5 10 20 50tr như ae mình chắc bắt từ người chính trị đến nhân viên đến dân thường đó bạn. chứ ae mình chơi ngày 1 2 5tr nó bắt mình được gì ta ? nuôi tốn cơm và mình chỉ đóng phạt 1 2tr rồi đi về ? nếu bạn như mình thì mình chỉ nói 1 câu mình giờ chỉ sợ nợ thôi kaka chứ chẳng sợ an ninh mô. cảm ơn bạn

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
cố lên a trai nhé.

Maica cám ơn tất cả ae đã động viên Maica nhé, nõi buồn nay cua MC chăc là lâu đó, ko rễ đâu, nhing ae yên tâm MC rõ rang viẹc nào đi viẹc đó, ko ảnh hưởng đến số mà đâu
Chào bs mc.cố gắng nhé bạn chúc bạn có nhiều niềm vui trong cs

Tháng mới ngập tràng niềm vui mới .
Đại gia đình maica sức khoẻ và thắng lợi

Chúc toàn thể mọi người tháng mới sức khoẻ, may mắn rực rỡ.s-***s-$s-***:$

Húp rồi thanks mc
Ngày mới bác gửi tới Thống Tướng MAICA của bác lời cảm ơn chân thành nhất ! Bác chúc cháu 1 ngày mới an lành hạnh phúc , và nhiều thành công mới rực rỡ cháu nhé ! Và chúc ngôi nhà chung MAICA . Ngôi nhà lớn TĐGMSH 1 ngày đầu tháng nhiều may mắn , nhiều niềm vui , và hạnh phúc tuyệt vời nhất ! Hôm qua bác vào 5k dàn 455 cháu ạ ! May quá đi . Cháu lại đúng Cả thủ càng nữa chứ , giỏi quá ! Cố gắng cứu giúp mọi người cháu nhé ! Cháu đang tích Đức cho đời đấy . Bác mong về quê được gặp con cháu lắm ( Chỉ vì còn nợ mà ko dám về cháu ạ ) bác nhờ cháu nếu có thể cháu giúp bác và ace ghép luôn Cả dàn 4D được ko cháu ? Tới đây bác tính tạm ứng trước 10 Tr tiền lương 3 tháng ( Lương 6 Tr họ cho tạm ứng 1 nửa thôi ) vậy là Sẽ có 20 Tr bác theo cháu để hy vọng có ngày được về quê cháu ạ ! Thế nhé bác cảm ơn cháu nhiều ! ( Bác cố đi làm Cả chủ nhật cháu ạ )

Ngày mới bác gửi tới Thống Tướng MAICA của bác lời cảm ơn chân thành nhất ! Bác chúc cháu 1 ngày mới an lành hạnh phúc , và nhiều thành công mới rực rỡ cháu nhé ! Và chúc ngôi nhà chung MAICA . Ngôi nhà lớn TĐGMSH 1 ngày đầu tháng nhiều may mắn , nhiều niềm vui , và hạnh phúc tuyệt vời nhất ! Hôm qua bác vào 5k dàn 455 cháu ạ ! May quá đi . Cháu lại đúng Cả thủ càng nữa chứ , giỏi quá ! Cố gắng cứu giúp mọi người cháu nhé ! Cháu đang tích Đức cho đời đấy . Bác mong về quê được gặp con cháu lắm ( Chỉ vì còn nợ mà ko dám về cháu ạ ) bác nhờ cháu nếu có thể cháu giúp bác và ace ghép luôn Cả dàn 4D được ko cháu ? Tới đây bác tính tạm ứng trước 10 Tr tiền lương 3 tháng ( Lương 6 Tr họ cho tạm ứng 1 nửa thôi ) vậy là Sẽ có 20 Tr bác theo cháu để hy vọng có ngày được về quê cháu ạ ! Thế nhé bác cảm ơn cháu nhiều ! ( Bác cố đi làm Cả chủ nhật cháu ạ )

Một ngày mới, khởi đầu một tháng mới! Kính chúc CT @maica cùng toàn thể ace trong đại gia đình MaiCa luôn bình an, may mắn và hạnh phúc! Chúc cho thuyền trưởng Maica luôn sáng suốt lựa chọn ra những con số xác suất trúng cao nhất, và kèm theo đó là may mắn ở bên chúng ta để chúng ta có thể về bờ đón tết an toàn!

Cháu nghĩ với số tiền như vậy, bác chuyên tâm 3D đã bác ạ! 4D vốn lớn lắm, bao giờ vốn lên rồi bác chơi sau ạ! Ai cũng muốn trả hết nợ cho nhẹ đầu, nhưng không vội được bác ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.