Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 244 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THÔNG BAO ĐÊN AE LUU Y GÚP MAICA
MAICA ĐANG XAY NHA MỚI CHO THÁNG 11, SAU KHI NHA MỚI XAY XONG AE ĐUNG VÀO COMEN VỘI NHÉ, ĐỢI ĐẾN KHI MAICA LAM HOẠN CHINH HẾT CAC BÀI ĐANG THI AE HÃY VÀO, MAICA SẼ ĐƯA TAQATS CẢ CÁC BÀI 3D NUÔI TUẦN VỚI KHUNG 3D VAO TRANG 1, ĐỂ TRÁNH LẪN TIN KHÁC CỦA AE TRONG ĐÓ AE ĐUNG VÀO VỘI CHO ĐẾN KHI MAICA THÔNG BÁO LẠI CHO AE NHÉ,

chúc maica thật nhiều sức khẻo chuyện gì đến sẽ đến chuyện gì qua sẽ qua e cũng bao chuyện buồn giờ pải tha phương nơi xứ người lập nghiệp biết bao buồn tủi nhưng pải cố gắng vượt qua thôi

Mình thấy chơi trên ku rất an toàn bạn ạ , nếu bạn sợ thì moi ngày chơi xong bạn rút tiền về the ,khi nào chơi bạn lại nạp vào , giờ a e chủ yếu chơi trên ku hết ,v vừa ăn được cao , lại bảo mật , không ai biết mình chơi lô đề,hihi
Chơi trên ku với thabet giống nhau ko bạn, mình chơi trên thabet

THÔNG BAO ĐÊN AE LUU Y GÚP MAICA
MAICA ĐANG XAY NHA MỚI CHO THÁNG 11, SAU KHI NHA MỚI XAY XONG AE ĐUNG VÀO COMEN VỘI NHÉ, ĐỢI ĐẾN KHI MAICA LAM HOẠN CHINH HẾT CAC BÀI ĐANG THI AE HÃY VÀO, MAICA SẼ ĐƯA TAQATS CẢ CÁC BÀI 3D NUÔI TUẦN VỚI KHUNG 3D VAO TRANG 1, ĐỂ TRÁNH LẪN TIN KHÁC CỦA AE TRONG ĐÓ AE ĐUNG VÀO VỘI CHO ĐẾN KHI MAICA THÔNG BÁO LẠI CHO AE NHÉ,
Yes sir :love:

A Mai Ca hướng dẫn cụ thể hơn cách chơi Giải 6 trên Kubet dc không ạ. Như hình ảnh a có chụp minh hoạ e vẫn chưa hiểu dc sẽ phải cược như thế nào ạ.cám ơn a
A HUONG DAN CỦ THỂ NHU VÂY RÔI EM KO HIỂU THI A KO BIET GIA THÍCH THÊM THÊ NÀO, EM LIÊN HÊ BÊN HÕ TRỠ CUA KU HO SẼ CHỈ CHO EM CHI TIET HƠN NHE

bạn ơi, cho mình hỏi 1 ngày bạn đánh bao nhiêu ? an ninh hay không mình chưa nói.. chơi ngoài hay không mình chưa nói nhưng an ninh nó sờ gáy nó chỉ sờ những nơi đánh chục tỷ abc vì đây mới là con mồi ngon, thôi chứ cóc ken 1 2 5 10 20 50tr như ae mình chắc bắt từ người chính trị đến nhân viên đến dân thường đó bạn. chứ ae mình chơi ngày 1 2 5tr nó bắt mình được gì ta ? nuôi tốn cơm và mình chỉ đóng phạt 1 2tr rồi đi về ? nếu bạn như mình thì mình chỉ nói 1 câu mình giờ chỉ sợ nợ thôi kaka chứ chẳng sợ an ninh mô. cảm ơn bạn
Chuẩn đét. Gớm chết để truy quét 1 chuyên án kinh phí là rất nhớ. Đến ghi ngoài CA cũng rình bắt chủ to và người đánh lớn chứ mấy thành phần tép ziu bảng vài củ. Bắt phạt hành chính mệt ra. Làm gì ?

A HUONG DAN CỦ THỂ NHU VÂY RÔI EM KO HIỂU THI A KO BIET GIA THÍCH THÊM THÊ NÀO, EM LIÊN HÊ BÊN HÕ TRỠ CUA KU HO SẼ CHỈ CHO EM CHI TIET HƠN NHE

69308

Như hình ảnh này a minh hoạ là cứ bấm vào 3D -> đầu -> dán dàn 200 số—> chọn mức tiền cược là ok và mặc định là vào giải 6 đúng k ạ.

Ngày mới bác gửi tới Thống Tướng MAICA của bác lời cảm ơn chân thành nhất ! Bác chúc cháu 1 ngày mới an lành hạnh phúc , và nhiều thành công mới rực rỡ cháu nhé ! Và chúc ngôi nhà chung MAICA . Ngôi nhà lớn TĐGMSH 1 ngày đầu tháng nhiều may mắn , nhiều niềm vui , và hạnh phúc tuyệt vời nhất ! Hôm qua bác vào 5k dàn 455 cháu ạ ! May quá đi . Cháu lại đúng Cả thủ càng nữa chứ , giỏi quá ! Cố gắng cứu giúp mọi người cháu nhé ! Cháu đang tích Đức cho đời đấy . Bác mong về quê được gặp con cháu lắm ( Chỉ vì còn nợ mà ko dám về cháu ạ ) bác nhờ cháu nếu có thể cháu giúp bác và ace ghép luôn Cả dàn 4D được ko cháu ? Tới đây bác tính tạm ứng trước 10 Tr tiền lương 3 tháng ( Lương 6 Tr họ cho tạm ứng 1 nửa thôi ) vậy là Sẽ có 20 Tr bác theo cháu để hy vọng có ngày được về quê cháu ạ ! Thế nhé bác cảm ơn cháu nhiều ! ( Bác cố đi làm Cả chủ nhật cháu ạ )
DẠ CON CÁM ƠN BÁC,
CON KHUYÊN BÁC NẾU H BÁC CÓ SỐ VỐN ĐÓ BÁC ĐANH THÊM LÊN MỨC VÀO TIỀN 3 SẼ AN TOÀN HƠN ĐÓ Ạ, NẾU H MÀ BÁC ĐÁNH 4D VỚI SỐ VỐN ĐÓ CHƠI CHO CẢ 3D,4D CON E LÀ KO AN TOÀN, VÂY BÁC CỨ NÊN CHƠI 3D MỨC VÀO TIÊN 3 ĐÃ, SAU KHI VỐN LÊN 30 TR CON SẼ CHO CÁCH CHO BÁC CHƠI CÁC KHÁC BÁC NHÉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.