Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chị ăn chị ko kêu, chị âm chị kêu ai cũng biết chứ tính ra tuàn trước và tuàn này chị dương loto bét hơn 15c đó, đừng có coi thường chị gái nha???
E nể chị rồi đấy vẫn lấy được tiền của a bet cơ . E sợ a ý chừa đến già rồi chị ạ

Comment
Theo mình muốn ăn chắc mặc bền với vốn tầm 15tr sẽ đi thế này: 2dx30k 455x2k 280x1k 260x1k=3400k. Nếu về 2d -400k ăn thêm 455=+1020+1034=+2054. 15tr đủ vốn đều tiền 5 ngày. Còn ăn thêm 280 và 260 thì cộng thêm +692=+2746 và +712=+3458, nếu đi thêm 160x1k=+4270. Mọi người thấy sao? Cùng nhau thảo luận để tìm cách vào tiền hợp lý nhất đi các thành viên gia đình Mai Ca ( Áp dụng cho những người vốn nhỏ muốn an toàn)
Nhưng em chưa có đủ giờ tính sao chi:O:O

Comment
Mèo bé bắt chuột bé

Comment
MAICA CHÚC MỪNG AE - AE TA LÊN NÚI NÀO, BẮT PHÁO HOA NÀO AE ƠI!!!!!!!
Lại húp dàn của bác và dàn chạm 8 nuôi tuần của em. Hôm nay dàn ngày của em sập hiii nhưng vẫn lời xếp ơi. Cảm ơn xếp

Comment
Thủ lĩnh đốt pháo hoa ngập trời rồi anh em ơi❤❤❤
Bạn ơi giúp mình chuyển lời cảm ơn đến thống tướng mai ca nhé hum nay mình ful dàn , bạn chuyển lời hộ mình nhé , mình nt cho a mai ca ca ko thấy a nt lại hic , cảm ơn bạn

Comment
Cảm ơn thống tướng này lại đc dàn 455s
Cứ đều đều kiếm 1k cuối tháng cũng bớt lo chi tiêu

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.