Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHUA CÓ BAO 4 THUA THÔNG 4 HÔM ĐÂU EM NHÉ, EM CÓ THỂ HỎI BẤT CỨ AI TRONG NGÀY VỀ DAN CỦA A AE SẼ TRẢ LỜI CHO EM BIETE, CÁCH CHOI VAO TIỀN THI EM LÙI VỀ TRANG 1 BÀI ĐẦU TIÊN NHÉ
Dạ em đã xem ạ giờ sẽ sát cánh vs anh chỉ kiếm thêm ngoài luồng xíu góp tiền tiêu vặt chứ ko mong đợi j hơn

Nay e cũng mới bắt đầu theo CT maica .
CT cho e hỏi dàn 455 gãy thông cao nhất bao nhiêu hôm vậy CT.
E hỏi tế nhị một xíu , CT thông cảm ạ.
E cảm ơn CT , chúc CT ngày mới rực rỡ ạ.

EM CƯ DC 1 HÔM HÔM SAU EM TANG 1K NỮA LÊN CHO ANH [COLOR=rgb(184, 49, 47)]AE VÀO ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE CỦA TẬP ĐOÀN ĐỂ TỐI NAY ĐÓN XEM MAICA GIAO LƯU TRỰC TIẾP VỚI AE VÀO 21H 30 TỐI NAY NHÉ!!! [/COLOR]
E sợ gãy lại phải chão. Lắm vốn đang bé hihi lần trước chão 3 ngày e hok đủ vốn chão ngày thứ 4 e phải bỏ tiếc lắm

AE LÊN XEM PHAI LIKE VIDEO CHO TẬP ĐOÀN NHÉ, ĐỂ CT BIẾT CAC PHAN CỦA MAICA ĐÔNG NHƯ THẾ NÀO, BAO NHIÊU NGƯƠI YÊU QUA MAICA.
MAICA ĐƯỢC DIÊN ĐANG NHẬN XÉT LÀ TOPIC HOT NHẤT ĐÔNG NHẤT DIỄN ĐÀN BÂY H ĐÓ. 2 NGÀY THÔI MÀ PHÂN 4 CỦA MAICA CÓ 60K NGUOIF XEM ĐÓ
Hóng giọng nói của a. Kkkkk

Chuyện ấy củng bt mà em, nhiều khi vk ck số phận trắc trở phải qua mấy lần lận đận mới yên ấm đc với nhau. Với lại vk ck em có phải chia tay vì 1 trong 2 có tình khác đâu mà chỉ vì lối sống ko hợp nhau, xa nhau 1 thời gian thấy nhớ nhau lại cố gắng thay đổi quay lại với nhau thôi. Hết tc mới khó chứ hết tiền, tính cách ko hợp nhau đều có thể giải quyết đc, vấn đề chỉ là thời gian thôi em ạ?
Thank c động viên. Ông bà ngoại cũng cứ động viên. Nhưng e sống tnay đang thoải mái nên enk về ?

Có ai thức hướng dẫn mình nạp tiền vào ku với mọi lần con mình nạp cho nhưng nạp vào ko dc rút nó ko nạp cho giờ mình ko biết nạp mình làm đến Cóp bi thư viện ảnh rồi còn lại ko biet xin cảm ơn
LÂU LẮM KO THẤY BÁC LÊN, DẠO NAY BÁC ĐI ĐÂU VÂY???
BÁC LIÊN HÊ VỚI HỖ TRỢ CỦA KU SẼ BẢO BÁC NHIỆT TINH CHI TIẾT, RỄ HIỂU HƠN

Anh Em Trong MaiCaHome, Tối Nay Lên Kênh YouTube chém gió cho vui đi, cỗ vũ cho thống soái luôn, có cmt được trên đó luôn tha hồ giao lưu nói chiện, haha, anh em phải có tài khoản YouTube nhé :$
CCHI CẦN GMAI LA DC, HOĂC LÊN TÂP ĐOÀN CÓ THÔNG BÁO TRONG CÁI THƯ CẠCH CAI CHUÔNG ĐÓ VÀO ĐÓ LA XEM ĐƯỢC TRƯC TIẾP THI PHẢI, TÔT NHẤ AE LAM CÁI GMAIL ĐÍ CHO CHẮC, HOẠC VÀO FACEBOOK CỦA TẬP ĐOAÀN AE NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.