Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 58 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MINH CHOI DAN KHÁC, DÀN CỐ ĐỊNH 3D 700 SỐ VÀ SO KẾT QUẢ HÔM TRƯỚC SẼ LOẠI DC 160 SÔ, CON LẠI 540 ĐẾN 650 TÙY THEO, PHAI DỰA VÀO KET QUẢ HÔM TRƯỚC, 12 DAN ĐẾN 16 DAN 1 NGÀY AN KO DƯỚI 10 DÀN, CHƠI HẾT BẮC TRUNG NAM, CHO 2 GIAI 1 VÀ ĐB NÊN CŨNG KO QUAN TÂM NHUNG DAN NAY, TUY CÓ CHOI NHUNG CUNG MÂT THOI GIAN LÊN VÀ SOI, CÔNG VIẸC LẠI BÂN NỮA
CHÚC MAICA CÙNG AE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ, HẠNH PHÚC, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ!

Dàn khủng của a là dàn 3d 700s hả anh
Là dàn nguyen thuỷ dc lên theo pp mới ko quan tâm đến 2d, a ko muón nói ra, và tam j thời chưa chia sẻ dc, a nghỉ là dan này và cahc lên dàn nó đọc nhất vô nhị luôn, nếu a có nói ra hay chỉ cách cho em, em cung ko thể ghép dc thành dàn, nếu gep chỉ có thể ghép tung con 1, phai mất vài ngay mới xong dc, nếu ko biết cách, nếu để nguyên 700 sô choi thi đen lắm 1 miền 6 dàn chết 1, còn bt a hay hạ bỏ 100 đên 150 số đi

Là dàn nguyen thuỷ dc lên theo pp mới ko quan tâm đến 2d, a ko muón nói ra, và tam j thời chưa chia sẻ dc, a nghỉ là dan này và cahc lên dàn nó đọc nhất vô nhị luôn, nếu a có nói ra hay chỉ cách cho em, em cung ko thể ghép dc thành dàn, nếu gep chỉ có thể ghép tung con 1, phai mất vài ngay mới xong dc, nếu ko biết cách, nếu để nguyên 700 sô choi thi đen lắm 1 miền 6 dàn chết 1, còn bt a hay hạ bỏ 100 đên 150 số đi
Vâng ạ

Dàn này có thẻ chién dc hậu tam cho lô 27, hay live hàu như la tất cả hậu tam, a hạ 500 đến 520 sô chơi nhieu nhat 5 tay ohai nổ, 30 tay thi có 1 khung 5 tay, co thẻ chua ra làm 3 pp dàn để chơi khi nhìn ket quả tay trước về j thì chơi nguọc nó, thường 1 hay a rình gay 2 tay thì a vào, ăn dc 3 khung nghỉ, ngày choi 2 lần, a kiếm đủ đã rồi mới có thể chia sẻ cho ae dc

Dàn này có thẻ chién dc hậu tam cho lô 27, hay live hàu như la tất cả hậu tam, a hạ 500 đến 520 sô chơi nhieu nhat 5 tay ohai nổ, 30 tay thi có 1 khung 5 tay, co thẻ chua ra làm 3 pp dàn để chơi khi nhìn ket quả tay trước về j thì chơi nguọc nó, thường 1 hay a rình gay 2 tay thì a vào, ăn dc 3 khung nghỉ, ngày choi 2 lần, a kiếm đủ đã rồi mới có thể chia sẻ cho ae dc
A kiếm biết bao nhiêu là đủ ?

Nó là đam me, nên thành quen thôi, a thức từ 1 h chieu qua đen h chưa ngủ ti nào, 1 tian nay lại ăn ngủ lung tung như truoc rồi, cứ mỗi lân tìm ra pp hay lại ngôi nghien cuu cho bang xong thi thoii.
A kiếm ra nhiều tiền mà ko có sức khoẻ thì a kiếm làm gì? Thâm chí a còn ko có thời gian hưởng thụ thành quả kiếm ra của mình

A kiếm ra nhiều tiền mà ko có sức khoẻ thì a kiếm làm gì? Thâm chí a còn ko có thời gian hưởng thụ thành quả kiếm ra của mình
Ko đung đâu, tinh a là choi ra choi, lam ra làm, khi a nhin nhận dc cái j đó, a lam cho bang thanh công, ròi a chơi, a đi sả, nghi ngơi sau, còn khi a đam mê a làm a ko tháy mệt ý, chứ ko phai la cố cầy đâu, a mà ham thi a chang cần choi các mièn, a ngòi bet

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.