Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lại ra đi , chủ thớt đi giải đen đi nhé , cầu nào cũng gãy nát

theo ý kiến cá nhân của e sẽ thường bắt cầu chạy từ 3tay trở lên... Thì khi đó nó sẽ hình thành cầu rõ ràng và cụ thể nhất.. Còn cầu chạy 2 tay thì rất nhiều ..nhưng với e thì phải chạy hết tay thứ 3 thì e mới lên cầu... Đấy là ý kiến cá nhân của e thôi... Còn thấy hợp lý thì bác cứ chơi nhé. Chúc bác may mắn 🍀
lại ra đi , chủ thớt đi giải đen đi nhé , cầu nào cũng gãy nát
Không phải là đen cầu đẹp mà gãy phải chịu thôi . Ai biết dk cầu nó gãy có cầu thì bắt chả lẽ ko bắt vậy bắt theo gì . Chủ tịch chia sẻ rất tận tâm . Nhiệt tình từng tý một . Không ai là muốn nó gãy cả . Mình đi hóng còn nói như vậy . Thế khi ăn 10 s chân dài bạn ở đâu . Đừng nên học thói ích kỷ nha bạn

Không phải là đen cầu đẹp mà gãy phải chịu thôi . Ai biết dk cầu nó gãy có cầu thì bắt chả lẽ ko bắt vậy bắt theo gì . Chủ tịch chia sẻ rất tận tâm . Nhiệt tình từng tý một . Không ai là muốn nó gãy cả . Mình đi hóng còn nói như vậy . Thế khi ăn 10 s chân dài bạn ở đâu . Đừng nên học thói ích kỷ nha bạn
nói vậy thôi chứ không có ý gì , mình vẫn thích cách chia sẻ của chủ thớt mà , nhưng có dây đen dây đỏ , chủ thớt đang dây đen

Chính thức âm 90tr.thôi thì 23/3 vào tổng 1,6 x500k được thì chơi tiếp không được thì giải nghệ.kết thúc 20 nặn chơi số! Tổng đề thứ 7 + chủ Nhật được bao nhiêu lấy đơn vị và bóng làm chạm tổng chơi cho 3 ngày đầu tuần.nay khung cuối ae tin tôi 1 lần.chúc toàn thể ae luôn vui vẻ rực rỡ và may mắn!

Chính thức âm 90tr.thôi thì 23/3 vào tổng 1,6 x500k được thì chơi tiếp không được thì giải nghệ.kết thúc 20 nặn chơi số! Tổng đề thứ 7 + chủ Nhật được bao nhiêu lấy đơn vị và bóng làm chạm tổng chơi cho 3 ngày đầu tuần.nay khung cuối ae tin tôi 1 lần.chúc toàn thể ae luôn vui vẻ rực rỡ và may mắn!
nếu chạm nay ra còn đâu bác

bộ 24 phải không ad nhỉ

Ae giữ vốn còn có cơ kéo lại chứ ko lên mạo hiểm vì C1 qua đã về! Chúc ae kéo đc cả vốn lẫn lời

🍀Mở Bát 🍀
🍀chạm (01234678) ghép trong ép vào Tổng (7604) = 27s:
00,28,37,46,64,73,82,04,13,22,31,40,68,77,86,06,24,33,42,60,88,07,16,34,43,61,70

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.