Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 185753chào mn em có cầu đề 36s nuôi tuần xin cse với mọi ng:
Khi tuần nào bệt lại 2 tổng của tổng trong tuần ấy thì lấy 2 tổng bệt làm chạm đánh cho tuần sau tỉ lệ nổ 99-100%
Theo hình thì tuần này báo chạm 1-9 ạ mn ai kết thì tham khảo ạ
Chúc mừng ae ăn chạm 1 ngày thứ 3 nhé

chưa biết mùi thắng lợi , vẫn chưa đi giải đen ah chủ thớt

Ăn trứng vịt lộn, ăn mực vào. Chứ như các ông chúng tôi cung. Đi vụt chồng bạn để giải đen ah 😂😂
Các em có gậy đâu mà"đi vụt" chồng ai được, các em chỉ đi đỡ khi người ta "phang" các em thôi !kaka.

Kiếm con vk thằng bạn chịch phát. Tôi nói bạn là đỏ cả tháng
hôm qua còn pang Tổng 2.7 căng tay...hôm nay cu Đồng mới cho ra...k biết ae nhà mình thế nào chứ e duyên nợ với cu Đồng cái tổng 2.7 quá nhiều rồi.. Tiện đây cả nhà cho e hỏi cái Tổng 7 khi nào nổ vậy....bác nào biết trả lời e với. E cảm ơn

hôm qua còn pang Tổng 2.7 căng tay...hôm nay cu Đồng mới cho ra...k biết ae nhà mình thế nào chứ e duyên nợ với cu Đồng cái tổng 2.7 quá nhiều rồi.. Tiện đây cả nhà cho e hỏi cái Tổng 7 khi nào nổ vậy....bác nào biết trả lời e với. E cảm ơn
Cau hỏi này khó đấy. T 7 nó 50ngay thôi

Đang đen ăn trứng vịt lộn đi c. Đảm bảo trúng kakaa. E đen qá toàn ăn
Mỗi tháng chị ăn chay 10 ngày nên cũng ít khi ăn đc trứng lộn, mà công nhận dạo này kiểu gì đen lâu thế đỏ thì tầm đc 1 hôm là đen lại cả tháng, càng ngày càng xa đất liền

Mai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.