Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
87 về đề đầu mới cay.😡..sao nó k ra 87337 ae nhỉ

cay thật bắt đc tổng mà bị gãy chạm điên thế

📢Trong cùng 1 trận đấu và ở 1 diễn biến khác .Tỷ số trận đấu giữa 2 đội : GMSH và Cu Đồng có khả năng sẽ là :
GMSH ✔ Cu Đồng
5 0
0 5
0 0
5 5

✔Ae mình thích đội nào thắng?

chắc nhiều ae thích tỷ số hòa : 00-55 nhỉ 🙂...Dĩ hòa vi quý phải k ae🤑🤑🤑

📢ae mình thích tỉ số như thế nào thì hãy để lại bình luận phía dưới để ban tổ chức sắp xếp tỉ số (bán độ) cho vừa lòng ae mình nha.🤪

📢Trong cùng 1 trận đấu và ở 1 diễn biến khác .Tỷ số trận đấu giữa 2 đội : GMSH và Cu Đồng có khả năng sẽ là :
GMSH ✔ Cu Đồng
5 0
0 5
0 0
5 5

📢ae mình thích tỉ số như thế nào thì hãy để lại bình luận phía dưới để ban tổ chức sắp xếp tỉ số (bán độ) cho vừa lòng ae mình nha.🤪
View attachment 190992
Thôi thì đằng nao cũng( bán độ) cứ 5.0 nghiêng về đội GMSH đi a ơi tại cay cu đồng mấy Hnay rồi 😋😋😋🤗🤗🤗

Thôi thì đằng nao cũng( bán độ) cứ 5.0 nghiêng về đội GMSH đi a ơi tại cay cu đồng mấy Hnay rồi 😋😋😋🤗🤗🤗
kaka...thắng đậm quá... Bên điều tra giám sát trận đấu nó nghi ngờ điều tra ra thì ae mình lại đi bóc lịch thì mệt lắm 😂😂😂

kaka...thắng đậm quá... Bên điều tra giám sát trận đấu nó nghi ngờ điều tra ra thì ae mình lại đi bóc lịch thì mệt lắm 😂😂😂
Hì hì thế bác làm sao cho bên mình thang to nhất có thể ma lại không bị điều tra nhé. E tin bác có thể làm dc.ok🤭🤭🤭🤭👏👏👏👏

Đằng nào cũng phải bóc lịch e à thôi thì cứ 5-0 cho bõ công bóc lịch

GMSH ✔ Cu Đồng
5 0
0 5
0 0
5 5

View attachment 190992
A ơi chốt tỷ số đi để ae còn ( bán độ) cái nhỉ

đề đầu hôm qua bộ 23 rồi nay bỏ đc
tùy ae mình thôi... Mỗi người có cách chơi khác nhau...64 vẫn về 64 và 45 vẫn về 54😂😂😂 tất cả đều là dự đoán... Con số chỉ là tham khảo...mình chơi thế nào thì mình lên thế... Ae mình tham khảo vui vẻ... Chúc ae mình nhiều may mắn 🍀

tùy ae mình thôi... Mỗi người có cách chơi khác nhau...64 vẫn về 64 và 45 vẫn về 54😂😂😂 tất cả đều là dự đoán... Con số chỉ là tham khảo...mình chơi thế nào thì mình lên thế... Ae mình tham khảo vui vẻ... Chúc ae mình nhiều may mắn 🍀
ae tham gia để cho ý kiến cùng nhau thắng đồng mà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.