Cầu MB - Mọi người tham khảo lấy lại một số hàng chuc ngày thứ 3 dùng lại .Cầu kết quả chủ nhật Tách 2 sô đó ra +1 đươc bao đánh chạm đê 90=9+1=0/0+1=1cham 01 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Mọi người tham khảo lấy lại một số hàng chuc ngày thứ 3 dùng lại .Cầu kết quả chủ nhật Tách 2 sô đó ra +1 đươc bao đánh chạm đê 90=9+1=0/0+1=1cham 01

Chẳng hiểu tách con hàng chục ngày t3 ra để làm j

Cầu kèo đã k hiểu lại gặp mấy ông bà bán số đây nữa .chán

Theo m hiểu thì Cầu như thế này
Con hàng chục ngay thứ 3 sẽ roi lại trong tuần. Ae chơi đến CN
2 con đề CN tách Cộng 1 Đc 2 chạm chơi cho tuần sau. M tess sơ cách đây mây tuần vừa gãy 1 lân

Theo mình hiểu là con hàng chục ngày thứ 3 là 1 chạm, còn hai con cuối giải đb ngày chủ nhật cộng vào ,được bảo nhiêu cộng thêm 1 đơn vị nữa là ra chạm thứ 2.

@huyhieu chán ghê từ sáng đến giờ ông này làm loạn hết các bài viết lên, quảng cáo làm gì ông có lòng tốt thì r post lên cho anh em xem. ko thì ông giữ mà làm của mai táng đi nhé

Vẫn chưa hiểu lắm chủ thớt ơi , có thể giải thích rõ k , mà cầu nuôi tuần hay chơi theo ngày

Có phải lấy con hàng chục giải đb của ngày thứ 3 + với 1 , còn tách 2 số chủ nhật là sao sao ct

Tôi hơi ngu, anh em nào thông não giúp tôi phát :(( Tôi chưa nhìn ra được, hic
Vâg minh đag nói là con hàng chục t3 nó hay lây dùng lại trog tuần.Còn kết quả cn +1 Ta đươc chạm đánh tuân sau