Cầu MB - MỘT CẶP ĐỀ DUY NHẤT VS 3D 4D ngày 29/7 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MỘT CẶP ĐỀ DUY NHẤT VS 3D 4D ngày 29/7

Có cầu lấy con hàng nghìn gdb ghép con hàng nghìn giải nhất ra bạch thủ mới chạy dc có 2 ngày nay. Nếu kết thì phang nhé. Đừng gạch đá e nhé hehe
cũng vừa thấy cầu này xong mai tay 3 k biết ăn k vì cầu đi dc 2 tay để im k sao cứ có ng cs cho ae là gãy &-(

Chúc mừng ae đã húp đề 17 của bạn đã chia sẻ hôm qua xin chúc mừng

Chào ae.
Thấy 1 số ae chưa hiểu khi Chủ thớt thì lại không có mặt để giải thích cho ae rõ. Vì vậy ae cứ bình tĩnh chờ để được giải đáp cụ thể sau đó TK chơi chưa vội vì thời gian còn rất dài.
Việc lấy 6-7=9 là có trong cách bắt Cầu kèo, vì 6 nhỏ hơn 7 không thể trừ được thì buộc phải lấy 16-7=9 tuy nhiên không giải thích thì ae chưa luận ra dẫn đến tranh luận.
Cầu kèo chỉ là cơ sở để chúng ta dựa vào đó tin tưởng chơi nếu Kết, Cầu có thể ăn dài ngày hay gãy cũng tùy Đồng và Tùy Duyên.
Theo cá nhân tôi khuyên ae nếu chơi Đề thì nên tập trung vào Dàn ít nhất 2 chạm (36s) trở lên để mà chơi, sác xuất cơ hội trúng cao hơn còn STĐ có chơi thì đừng quá kỳ vọng lỡ hết Vốn là hết Chơi.
Trên đây là 1 số ý tư vấn góp vui đến ae TK, chúc Chủ Thớt cùng ae nay lại RỰC RỠ nhé?????
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !

M nghĩ nay 131 dễ bệt bộ 13 nó lộn thành 13 như con 29 thành 92 thì sao ae cũng cùng ngày lộn

M nghĩ nay 131 dễ bệt bộ 13 nó lộn thành 13 như con 29 thành 92 thì sao ae cũng cùng ngày lộn
Đa phần người ta thua đề vì thường nghĩ như bạn. Đó không phải là phương pháp bắt số.

Hôm nay e trai có TK Dàn của a không
Dạ hôm qua bữa đó e mơ thấy 723 ra đề nên e bắt chuẩn càng 7, kết con chạm 1,2,3, đánh to con 711 với 723 mà nó lại ra 23 giải 7 a ạ, còn đề thì 717, hihi. Nhưng cũng có lãi ấy a

Có 1 cầu chạy dc 2 ngày, gdb lấy số hàng vạn trừ đi số hàng đơn vị xong lấy k quả đó ghép với số hàng nghìn ra bạch thủ đề. Ví dụ: ngày 26/7: 71154 lấy 7-4=3 ghép với 1 ra 31. Vậy theo đó mai có btd: 17. Các cao thủ đừng ném gạch e nhé hehe
chuẩn quá bác. nếu như cầu bác đang chạy này có con 383 lót bộ cầu hàng ngàn GDB và Giai Nhất ghép, con cầu C.Ngàn - Đơn vị nay nó lại 6-7 :v