Bản tin - NGÀY 09-04-2022| RỰC RỠ THÔNG LÔ ĐỀ 3 MIỀN CT NGOKHONG, MIỀN BẮC 07-70 NỔ BỐN NHÁY CT NguoiQuaDuong CT SaiGon999 HÚP 3 CẶP XIÊN 2 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Bản tin NGÀY 09-04-2022| RỰC RỠ THÔNG LÔ ĐỀ 3 MIỀN CT NGOKHONG, MIỀN BẮC 07-70 NỔ BỐN NHÁY CT NguoiQuaDuong CT SaiGon999 HÚP 3 CẶP XIÊN 2

Nay theo người qua đường rực rỡ

Mn có thể hướng dẫn mình cách chơi với, ng mới nên mình ko nắm rõ.giả dụ các cao thủ chốt mình lấy . Đề 36s chẳng hạn, đánh dàn trải 3 đài miền nam thì lấy đâu ra lãi, mong mỏi ng chỉ giúp cách chơi, thanks

Mn có thể hướng dẫn mình cách chơi với, ng mới nên mình ko nắm rõ.giả dụ các cao thủ chốt mình lấy . Đề 36s chẳng hạn, đánh dàn trải 3 đài miền nam thì lấy đâu ra lãi, mong mỏi ng chỉ giúp cách chơi, thanks
Tại các cao thủ cứ chốt chung chung đài mn mà ngày nó quay đến 3-4 đài thì sao chơi đc

Tại các cao thủ cứ chốt chung chung đài mn mà ngày nó quay đến 3-4 đài thì sao chơi

Đài mb thì cứ đánh vậy, mà đài miền nam muốn theo mà ko biết chơi ntn