Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 112 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh lên dàn đề và lô anh nhé. Xiên bọn em tự ghép cũng đc vì ku bắt nhập thủ công
Đề chỉ có một con, mà về con nào ý của đồng rồi anh ạ. Tiền là của mình mình tự lên dàn lên số. Đc ăn thua chịu. Bọn em ko trách móc anh.

Lẻn cũng chỉ mong anh em ăn . Kiếm đc ít nhiều. Bản thân mình bắt ra mình thậm trí chết cũng vẫn chơi
Anh ơi mai anh lên cả lô cho anh em tham khảo a nhé
Đc lô thua đề hay đc đề thua lô có môn này gỡ môn kia, mỗi món chơi 3-500k anh ạ :)

đề nay xịt. Mai anh em muốn lên gì. Lô nhé hay cả lô cả đề. Và cả lô xiên. Lên ý kiến. Thật nhiều thì mình sẽ lên sớm. Ít thì cuối giờ mình mới lên
Bác cứ lên ca cho anh em tham khảo. Cam on nhieu.chuc 1tuần mới rực rỡ

đề nay xịt. Mai anh em muốn lên gì. Lô nhé hay cả lô cả đề. Và cả lô xiên. Lên ý kiến. Thật nhiều thì mình sẽ lên sớm. Ít thì cuối giờ mình mới lên
Người ae lên cho 3con lô với dàn đề là hợp lý nhất cảm ơn nhiều

Chuẩn em. Lên chức cho vui. Nhưng vui hơn cả là số anh lên ai đánh cũng có lợi. Anh còn vui hơn chức
Chúc mừng chủ tịch huyhungd lên hàm Đại tá!
Chủ tịch huyhungd thiêng thật vừa nói với ae 1,2 hôm trước là ủng hộ ct lên quân hàm thì được lên luôn!
Chúc ct luôn mạnh khỏe và may mắn cùng ae!

Chúc mừng chủ tịch huyhungd lên hàm Đại tá!
Chủ tịch huyhungd thiêng thật vừa nói với ae 1,2 hôm trước là ủng hộ ct lên quân hàm thì được lên luôn!
Chúc ct luôn mạnh khỏe và may mắn cùng ae!
Cảm ơn. Cần lắm những lời động viên tinh thần

145469

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.