Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 329 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thưa anh chị em. Mai ngày thứ 6 . Mình tạm nghỉ nhé. Lo tâm huyết cho mọi người bên dàn nuôi khung. Mình chỉ bên này . nếu rảnh tán phét với mọi người thôi. Chắc k lên số hay cầu kèo gì nhé. Chỉ trừ khi mình lừa Anh Đồng quay quá chỗ khác thì sẽ có lúc sát giờ quay

Comment
Nhất e nhé! Cứ thế phát huy
Cũng mong thế lắm đấy chị ơi.e hôm rồi có còn đồng vốn nào đâu.tháng nào cũng đóng 3tr tiền lãi fe hết mà dịch với mưa lũ hoài ko làm được gì hôm bữa ng ta hỗ trợ tiền thiệt hại do thiên tai được 1tr mấy..ko đủ tiền đóng lãi nên đánh liều lun vào nhắm ng theo mà đi 5k thôi ngày nào cũng đi dàn.nó cũng hôm ăn hôm sịt song gặp bác xuânthang với chị phatnhuan nên cũng tạm trả được 1tháng song mấy hôm nay gặp a huyhung nữa phát lun 2 ngày đóng trước được 1 tháng nữa còn dương vốn mấy triệu ngon lành hjhj

Comment
Thưa anh chị em. Mai ngày thứ 6 . Mình tạm nghỉ nhé. Lo tâm huyết cho mọi người bên dàn nuôi khung. Mình chỉ bên này . nếu rảnh tán phét với mọi người thôi. Chắc k lên số hay cầu kèo gì nhé. Chỉ trừ khi mình lừa Anh Đồng quay quá chỗ khác thì sẽ có lúc sát giờ quay
Mai cho e xin 1 cặp lô dc k đại ca

Comment
Anh là bên quay lô mà. Anh em nhà anh trong đấy. Nói nhỏ nhé. Đừng để người khác biết .anh bảo lô cho ra thì ra. K ra thì k có. 3 ngày ăn 8 nháy lô đấy
Mai a phát lộc cho e 1 cặp cái. 1 tuần nay k biết ăn lô là gì rồi. 2 hôm nay vào topic của bác là e hiểu rồi....huhu

Comment
Vậy gửi anh. Ngày nào cũng xanh. Từ bét. MN. Mt .mb. haha. Anh nói róc thôi. Đừng tin. Chỉ xem hình ảnh anh gửi lên là biết màu gì rồi. Màu xanh anh luôn yêu thích
e theo bet với. toàn đỏ lét với nó

Comment
Chúc mừng ông Tướng. Thế mà chẳng bảo tôi. Nay tôi đỏ quá. Mà màu đỏ là hết tiền. Tôi k thích. Chỉ thích màu xanh. Đau lòng
Tưởng thích màu tym!! Chiều ai kêu hn khô máu vs đồng đấy

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.