Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 336 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em nhầm đấy. Anh chỉ xem cho vui. Toàn anh em giao lưu ấy
Vâng trước e cũng chỉ xem và chơi cho vui, nhưng h thì ngấm vào máu mất rồi. A dạo này vẫn khỏe và chơi số vẫn lãi đều chứ! E vừa lướt qua thấy nhà a rôm rả quá, làm e nhớ lại bác maica năm ngoái

Vâng trước e cũng chỉ xem và chơi cho vui, nhưng h thì ngấm vào máu mất rồi. A dạo này vẫn khỏe và chơi số vẫn lãi đều chứ! E vừa lướt qua thấy nhà a rôm rả quá, làm e nhớ lại bác maica năm ngoái
Tiệc nào rồi cũng đến lúc tàn. Hãy vui khi còn có thể. Quá khứ đi qua để lại kỉ niệm, hướng về đề ngày mai đi bạn gì ơi! Diễn đàn 1 năm trước cũng đông vui như chảy hội đó

Em xem thì biết. Chủ yếu anh đàm đạo cho vui. Ở đay XUANTHANGA và HTUNG và HAI... làm chủ em ạ

Tiệc nào rồi cũng đến lúc tàn. Hãy vui khi còn có thể. Quá khứ đi qua để lại kỉ niệm, hướng về đề ngày mai đi bạn gì ơi! Diễn đàn 1 năm trước cũng đông vui như chảy hội đó
Ok bạn.

E thấy ct49 e mới test từ t6/2021 tuần nào cũng ra. Hy vọng 3 ngày cuối tuần sẽ nổ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.