Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 371 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thế thì toi e rồi giờ ct 38 lỡ hôm qua giờ rồi giờ làm sao đây a hè bỏ hay sao a mới 1 hôm mà bỏ trất a hì,giờ là chỉ chơi ct8 bộ 03+78 và bộ 11 cho ngày mai thôi đúng ko a
Mai có cầu ấy. Thì vào gỡ. Coi như đâm lao thì theo lao

Thế thì toi e rồi giờ ct 38 lỡ hôm qua giờ rồi giờ làm sao đây a hè bỏ hay sao a mới 1 hôm mà bỏ trất a hì,giờ là chỉ chơi ct8 bộ 03+78 và bộ 11 cho ngày mai thôi đúng ko a
Có 2 cái dàn ổn tầm 25s e đi tuần dk đấy. thường ra sớm. Thích thì vào nhé

Dàn nào chị.chỉ e với.e lớ ngớ lúc vừa làm vừa vô xem vội vội vàng vàng dễ nhầm lẫn lắm chị ạ
2 cầu này của a xuanthanga và c theo dõi thấy ổn. E xem thế nào. Cầu bệt tổng và lấy tổng đề ghép vòng ấy. À quả tâm càng ghép vòng cũng dk luôn. 3 dàn ít số

Mình cho tớ nhé
Thôi nay a lên khùng nào e chụp màn hình lại khung nấy để lúc thư thái rồi vào ko tươm tướp hóng ha hóng hớt thế nữa lại lộn nhầm toạ loạ....mà biết đâu dàn bác hải mai nổ thì e lại xanh thật.mai bộ 03 hay 23 nổ thì dàn ct38 của bác hải cũng ăn lun 😂😂😂😂

Thôi nay a lên khùng nào e chụp màn hình lại khung nấy để lúc thư thái rồi vào ko tươm tướp hóng ha hóng hớt thế nữa lại lộn nhầm toạ loạ....mà biết đâu dàn bác hải mai nổ thì e lại xanh thật.mai bộ 03 hay 23 nổ thì dàn ct38 của bác hải cũng ăn lun 😂😂😂😂
Vậy mới nói chú em. Đi trước thiên hạ một bước. Rồi. Huy chương sẽ có cho em

Cầu ct8.k phải khung. Đang chơi ngày. Đừng nói lung tung mọi người tưởng nhầm chết họ đấy
Dạ đúng rồi 3 khung ăn 87,07,47 của a đã ăn đủ rồi ạ.còn cái cầu ct8 với 4s kia mai hi vọng nổ nốt cho thông chỉ lun a 2 bộ đấy ra được thì lại kiếm lun dàn hời của bác hải 😂😂😂

Cả tuần trước nè mọi người. Màu gì vậy

Thì là cầu ngày mai chơi cầu đấy đúng ko a.chỉ chơi ngày mai thôi chứ ko nuôi khung nữa mai chơi ct8 với 11,66,16,61.cho ngày mai
Anh đã làm riêng biệt. Ngày khác khung khác. Để anh em k loạn số. Em cứ nói k đúng. Ví dụ ngày trùng dàn khung. Thì chơi to hơn chút

2 cầu này của a xuanthanga và c theo dõi thấy ổn. E xem thế nào. Cầu bệt tổng và lấy tổng đề ghép vòng ấy. À quả tâm càng ghép vòng cũng dk luôn. 3 dàn ít số
Hơi rối tí chổ cái cầu bệt tổng e quên chị.còn cầu tổng ghép vòng và tâm càng ghép vòng e rõ rồi.cái não e vừa chạy xe vừa hóng hớt nên hay vội vàng quên trước quên sau ý chị. Cầu bệt tổng là lấy tổng đấy và bóng dương lên làm 2 chạm nuôi tuần phải ko chị hề

Em k hiểu chiến thuật của anh rồi. Ngày . tuần tháng. Tổng kết. Đủ chỉ tiêu là ok.
Cái này thì a phải truyền bí kíp cho e chút kinh nghiệm đấy với nè.chứ e chơi mà chưa biết gì cả à 😂😂.xin nhận a làm thầy mà a ko cho 😭😭

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.