Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 617 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình k giống ai. Thế mới vui

Nhiều khí buồn. Chán nên cầu kèo anh vẫn có.ăn vẫn bám. Nhưng những loại người cứ chắc chắn . hoặc sẽ ra. Và 100%anh buồn. K muốn kẻ vẽ
Kệ đi a. Nhiều khi mỗi ng 1 suy nghĩ, xã hội mà a. Cứ làm gì thấy thoải mái, giúp đc ae là ok a ạ. Nghĩ nhiều mình mệt mỏi thêm thôi.

Đằng sau đẳng cấp nó là chỉ vậy thôi. Những ai cơ hội bỏ tính đấy đi. Cho diễn đàn vui vẻ. Cầu kèo k đưa lên . Tốp píc không ai xem. Đi xem của người khác về thì 3d 4d k biết nhục à

Mình k giống ai. Thế mới vuiView attachment 174637
Mọi người biết mình tích màu đánh dấu. Sai là k hiểu mình muốn nói gì @ nên thế xem lại mọi người thấy mình k kẻ vẽ sẽ khó khăn thế nào. Like và comments cũng khó. Chịu khó comments và like nhé mọi người. Mọi người vì mình. Mình phải vì mọi người. Công bằng

Thủ thuật và thử thách xem người ta thế nào. Quá là bình thường. Ghen tỵ với tôi. Vô lý. Tôi đéo vụ lợi. K lôi kéo ai. Giúp đc gì tôi giúp. Zalo. Facebook tôi giúp hết. Có gì phải sân si

a lên như vậy rồi mak mọi ng ko nhìn ra ah hay là cứ như mọi lần phải mũi tên chỉ mấy biết vậy kể cả mai a chỉ đưa lên ko cần tô mầu nhìn là hiểu mak.

hnay e hiểu a và hqua nhưng e lại ko biết lọc và chọn s nào cho sáng e vẫn phải học hỏi từ a nhiều hơn nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.