Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chúc toàn thể mọi người ngày đầu tuần thật nhiều sức khỏe. Hạnh phúc bên gia đình và người thân. tối nay may mắn sẽ mỉm cười với mọi người

Comment
Có phải tổng 273850 không chủ thớt ơi, thông cảm mình ng về càu lắm mong được chỉ giáo
Mình k hiểu bạn hỏi cầu nào. Bạn phải đưa cầu ấy lên mình mới biết và trả lời được bạn nhé

Comment
Dàn db ngày 7/6/2021. Gồm 12,21,94,49,30,03,85,58,76,67,62,26,44,80,08,35,53,71,17,82,28,64,46,00,55,91,19,32,23,14,41,50,05,96,69,92,29,74,47,10,01,65,56,98,89,34,43,48,84,93,39,11,16,61,66,15,51 . Kết 48,84,15,51,11,34,43,98,89,39,93,

Comment
@tuanpro93 có đại tướng trong diễn đàn mượn anh 2 triệu trước Tết hẹn sau tết trả mà bây giờ anh nhắn tin ko thất trả lời . Chán thế.
Cái này e biết rồi bác a , bác cứ nói họ ko trả sẽ đưa cho admin xem , đại tướng đó cũng đang tham dự cuộc thi thách đấu cao thủ phải không bác.

Comment
Cái này e biết rồi bác a , bác cứ nói họ ko trả sẽ đưa cho admin xem , đại tướng đó cũng đang tham dự cuộc thi thách đấu cao thủ phải không bác.
lại được thống tướng ghé thăm. Thank

Comment
anh mới biết là tham gia bắt chốt trên diễn đàn vì nick khác nhau. Có người bảo anh mới biết. Ngại thế! Trước tết cậu ấy hết vốn hỏi công khai trong nhóm “giúp nhau”, anh cũng chẳng có nhiều, cho cậu ấy mươnj coông khai trong nhóm , hơn chục người biêts mà. Hihi, chắc lại thua nhiều! Nhưng ko hiểu sao lại im lặng. Buồn thế.

Comment
anh mới biết là tham gia bắt chốt trên diễn đàn vì nick khác nhau. Có người bảo anh mới biết. Ngại thế! Trước tết cậu ấy hết vốn hỏi công khai trong nhóm “giúp nhau”, anh cũng chẳng có nhiều, cho cậu ấy mươnj coông khai trong nhóm , hơn chục người biêts mà. Hihi, chắc lại thua nhiều! Nhưng ko hiểu sao lại im lặng. Buồn thế.
Trước được thưởng cuộc thi anh nhắn trả một phần nhưng ko thấy hồi âm.
vì có một người trong nhóm chơi bảo tin tưởng nên anh ủng hộ luôn, ko biết số đt của cậu ấy và cũng ko biết có trên diễn đàn. Hai tháng gần đây anh mới biết cậu ấy
tham gia các cuộc thi và bắt chốt .

Comment
Trước được thưởng cuộc thi anh nhắn trả một phần nhưng ko thấy hồi âm.
vì có một người trong nhóm chơi bảo tin tưởng nên anh ủng hộ luôn, ko biết số đt của cậu ấy và cũng ko biết có trên diễn đàn. Hai tháng gần đây anh mới biết cậu ấy
tham gia các cuộc thi và bắt chốt .
cái này chắc người ta ko muốn trả cho anh thôi ạ. anh Chụp bằng chứng rồi đăng lên cho mọi người đề phòng a ạ

Comment
Số tiền này mượn bác ý chị cũng được biết mà

Comment
dạ vâng. Nay a Maica cũng có nói với em , là cao thủ Sơncute PHẢI KO CHỊ
Em ơi để cậu ý tự nhận biết em à ,tại vì có 2 triệu thôi ,ko làm nên giá trị con người đâu em ,mất cả sĩ diện em à

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.