Cầu MB - NHẮC LẠI CẦU STĐ VẪN ĐANG CHẠY (06/2/2020) | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NHẮC LẠI CẦU STĐ VẪN ĐANG CHẠY (06/2/2020)

Theo cầu thì hôm nay phang bộ 11 đi ae nó đang ăn bộ đi ngang đó thứ 5 ăn bộ 52, Thứ 6 bộ 78, Nay bộ 16
Nó tạt ngang sang từ bộ 52 nghĩ tuần sau mới ra bộ 78 mà nó đập luôn cho vào mặt mới ác còn bộ 11 hôm nay rất đẹp ae à!

Đính kèm

Ae nói những lời khó nghe làm tôi buồn wa. Cầu này mình cũng chơi do 1 người ae cs trước tết. Ae nhìn kỹ theo cầu chạy đúng ngày thẳng hàng là ngày 21/9/2019 định dạng đề ra 71778. Ngày thứ 6. Ae cứ hỏi nhiều hỏi mãi làm gì. Sao hôm wa ko lộn bóng mà đánh. Khi đã về 73 rồi mới tiếc. Mỗi ngày các ae đánh mấy trục số tại sao ko thêm vài số ơ cầu đang ăn thông vào để được chúng số. Còn những con số khác tôi thêm vào cho ae lót bộ đề để chơi. Ae ko hiểu gì hết. Ae đã vào đây rồi hãy xem đi. dd có hơn 10 nghìn người mà chỉ có vài người cs cầu kèo. Ae ko chân trọng thì thôi lại chách móc buồn lắm ko muốn nói và ko muốn cs nữa. Ae học mà ko hiểu bài. Tất cả ae mình đều muốn chúng số nhưng cách học và hành của mỗi người khác nhau. Cùng là ae trên diễn đàn đừng buông lời khó nghe. Chúc ae may mắn...
kệ bọn óc heo ấy bạn ôi

Mấy bác chia sẽ mình rất cảm ơn nhưng nhiều quá cầu kèo tui theo hết 2 hôm toang sạch, hôm trước gom tất cả cầu kèo của 3,4người hơn 30s cuối cùng không có 75 hôm qua thì không có 73 nó bịp rồi ae có thấy rõ chưa?
Hôm 5/2 tôi chia sẻ chạm0,5 cũng húp 6/2 vẫn nói chạm7 người khác húp bạn ko theo

Hay đấy ko biết hôm nay có húp ko ? Thánh chốt số ae tham khảo cái

Cầu chia sẻ sang tuần sau mà ông này bảo húp, tài ghê ha! M nghĩ a e mà bí cầu loạn số thì kết chạm nào thì gép vào với chạm của ct Lan ăn ổn đó!

Ae nói những lời khó nghe làm tôi buồn wa. Cầu này mình cũng chơi do 1 người ae cs trước tết. Ae nhìn kỹ theo cầu chạy đúng ngày thẳng hàng là ngày 21/9/2019 định dạng đề ra 71778. Ngày thứ 6. Ae cứ hỏi nhiều hỏi mãi làm gì. Sao hôm wa ko lộn bóng mà đánh. Khi đã về 73 rồi mới tiếc. Mỗi ngày các ae đánh mấy trục số tại sao ko thêm vài số ơ cầu đang ăn thông vào để được chúng số. Còn những con số khác tôi thêm vào cho ae lót bộ đề để chơi. Ae ko hiểu gì hết. Ae đã vào đây rồi hãy xem đi. dd có hơn 10 nghìn người mà chỉ có vài người cs cầu kèo. Ae ko chân trọng thì thôi lại chách móc buồn lắm ko muốn nói và ko muốn cs nữa. Ae học mà ko hiểu bài. Tất cả ae mình đều muốn chúng số nhưng cách học và hành của mỗi người khác nhau. Cùng là ae trên diễn đàn đừng buông lời khó nghe. Chúc ae
chỉnh cầu như này thì hôm nay bộ 11 là đi có đường nhưng hôm qua bộ 23 mà vẽ cầu là sàm ***. Đang đi đỉnh chũ V bậc thang lại chuyển thành thẳng vkl hôm nay vẽ lại còn nhìn đc chứ hôm qua bố nào bảo nhìn phát ra bộ 23 ngay hôm qua theo cầu này thì tôi lậy