Về bờ - NHẬT KÝ HÀNH TRÌNH VỀ BỜ 100 NGÀY - 16/03/2022 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ NHẬT KÝ HÀNH TRÌNH VỀ BỜ 100 NGÀY - 16/03/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có lúc thua

Bạn chỉ giúp mình với

Bạn chỉ giúp cách chơi để có lãi với lại đi có 8,10h mình thua 3m rồi
Mong bạn hướng dẫn cho mình với chu không là hết vốn cảm ơn bạn

Nếu bạn kiên trì lãi trên 10m/ ngày cho khung giờ 24 tiếng
Bạn hãy kiên trì cho 24h nhé, mình cũng mới bắt đầu chơi hôm nay và kế hoạch của mình là 24h đặt thông suốt. Mình sẽ có đáp án vào ngày mai cho bạn.
Nói chung là cũng ổn áp đấy . mình vừa tắm song vào lại chép cho 50 kỳ thì lần này lại lãi Dc 72 nháy

Đúng là k đc chão có lúc mình thấy nó gãy thông 3 tay liền rồi 4 nhịp ăn 1 nháy

Chơi cái này phải chơi liên tục vì tính nháy . cũng có dây gãy thông n có những dây ăn nhiều nháy liên tục bù lại

Chơi cái này phải chơi liên tục vì tính nháy . cũng có dây gãy thông n có những dây ăn nhiều nháy liên tục bù lại
Đúng rồi bạn ! Mình đang thực hiện hành trình 100 ngày. Lúc chiều mình -2m chơi tài xỉu, tối mình nạp vào 3m và chơi từ tối đến giờ xanh lên gần 3m rồi. Mình cũng canh bên tài xỉu nữa, cầu đẹp vài 1-2 tay thôi

Đúng rồi bạn ! Mình đang thực hiện hành trình 100 ngày. Lúc chiều mình -2m chơi tài xỉu, tối mình nạp vào 3m và chơi từ tối đến giờ xanh lên gần 3m rồi. Mình cũng canh bên tài xỉu nữa, cầu đẹp vài 1-2 tay thôi
Mình lại k chơi tài Sửu trước chỉ chơi lô thôi mấy ngày vừa rồi cũng may vào chơi gỡ lại đc tiền thua miền bắc .tối qua nạp vào 1tr lên đc 3tr giữ lại 1 tr vào miền bắc hôm nay lại lên đc 4tr rút hết ra rồi nghỉ đã mai chiến tiếp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.