Cầu MB - PAT??" Cầu đẹp " | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
3 ngày cuối còn chạm gì b ơi, đang trông con k test đc ??
Tuần này báo chạm 2,5 nhé.mình đang rất khoái chạm 5 và tổng 1.vì mình vừa soi được rằng lấy tổng đề ngày cn tuần trước làm tổng nuôi cho tuần sau.đang thông đâu đó 6.7 tuần rồi

Cầu t2 muốn chia sẻ đó là lấy hai số hàng nghìn và hàng trăm giải đb ngày t5 hàng tuần làm hai chạm đề nuôi từ t6 đến t5 tuần sau.cũng đang nổ thông từ đầu năm nhé ae.chụp ảnh mh nhưng k sao chèn được ảnh.chia sẻ là rất hay ra bộ đề của 2 chạm này.tuần này báo bộ 01 theo cầu này luôn nhé ae

bên kia bác nói lấy con hàng nghìn và trăm giải đặc biệt ngày thứ 2 cộng lại và lấy bóng dương làm 2 chạm đánh đến chủ nhật là khác nữa hả bác?
Đúng rồi bác nhé.suy ra có tận mấy cầu 2 chạm đó

OK công nhận bác nhiều cầu quá chắc phải mất thời gian lắm cảm ơn bác, hôm trước theo bộ 48 và dàn của em vốn lúc đó còn đứng 2tr không xoay đâu được hôm đó chỉ lãi được hơn 3tr thôi,hic cảm ơn bác nay chạm 2-5 có cầu bác kia std 232 3d 423-432 bác và ace tham khảo tay 3 biết đâu cô thương như hôm bộ 48 ????
Kkk chúc bác sớm về bờ

Chúc mừng ae ăn đề chạm 0,1 theo cầu ngày thứ5 mình chia sẻ nhé