Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP CHƠI 2 TỔNG, CHẠM 48s NUÔI TUẦN ĂN 2-4 LẦN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP CHƠI 2 TỔNG, CHẠM 48s NUÔI TUẦN ĂN 2-4 LẦN

Chào anh em!

Hôm nay mình lại chia sẻ cho a em pp chơi 2 tổng, chạm là 48s nuôi tuần thường ăn 2-4 lần. Pp như sau:

+ Ta lấy 2 số cuối đề ngày Chủ Nhật làm tổng, chạm là 48s chơi từ thứ 2 đến CN tuần sau.

+ Ta có thể loại một số kép, số về 03 ngày gần nhất, số gan ... để dàn đề ít số, hiệu quả được cao hơn.

+ Anh em nên nuôi ăn 02 lần thì nghỉ để sang tuần mới chơi tiếp.

Anh em thấy hay thì like cho mình có động lực chia sẻ nhiều PP nữa nhé.

Dưới đây là dàn mình đã test 03 tháng gần đây.

View attachment 64798
Hôm nay lại ăn chạm 9 lần 2 rồi nhé ae.

Chào anh em!

Hôm nay mình lại chia sẻ cho a em pp chơi 2 tổng, chạm là 48s nuôi tuần thường ăn 2-4 lần. Pp như sau:

+ Ta lấy 2 số cuối đề ngày Chủ Nhật làm tổng, chạm là 48s chơi từ thứ 2 đến CN tuần sau.

+ Ta có thể loại một số kép, số về 03 ngày gần nhất, số gan ... để dàn đề ít số, hiệu quả được cao hơn.

View attachment 64798
Theo cầu mai nuôi chạm, tổng 1,9 từ T2 đến CN nhé ae. Khả năng ăn ít nhất 2 lần.

Chào anh em!

View attachment 64798
Hnay lại chén tổng 9 nhé ae. Vậy là tuần này chén 2 lần.
Tuần sau ae chơi chạm tổng 3,6 nhé,

Chào anh em!

View attachment 64798
Bạn chỉ mình tạo dàn với vì mình tạo có 36s nhập chạm 2 con chưa đủ 48s như bạn nói mình ko hiểu nhập tạo dạn là nhập chạm và tổng, vd dac biet chu nhat 28890 thì ngáp tạo dàn cham la 09 hả ban còn tổng mình khỏi nhập đúng ko bạn vì mình nhập ko đủ 48s nên vẫn chưa rõ,xin cảm ơn

Bạn chỉ mình tạo dàn với vì mình tạo có 36s nhập chạm 2 con chưa đủ 48s như bạn nói mình ko hiểu nhập tạo dạn là nhập chạm và tổng, vd dac biet chu nhat 28890 thì ngáp tạo dàn cham la 09 hả ban còn tổng mình khỏi nhập đúng ko bạn vì mình nhập ko đủ 48s nên vẫn chưa rõ,xin cảm ơn
E vào tạo dàn số trong giaimasohoc.com -> tạo chạm 3,6 sau đó lấy tổng 3,6. Vào phần ghép 2 dàn thì đi dàn để chơi nhé.

Hqua chén 83 là đc chén 4 lần trong tuần chạm tổng 36 rồi nhé ae. Chén thế đủ rồi nên nghỉ nhé.

Tuần này nuôi tổng chạm 5.9 nhé ae. Hôm qua chén tổng 9 rồi. Tuần này còn phải chén ita nhất 1-2 lần nữa.

Hnay lại húp chạm 5 lần 2 trong tuần nhé. Ae tạm nghỉ ssang tuần đánh tiếp.

Hôm qua ăn 56 là ăn 3 lần tổng chạm 5,9 rồi nhé ae. Tuần ăn thế thôi là ok rồi

Tuần này nuôi chạm tổng 1.6 nhé ae. Hôm qua ăn tổng 1 rồi. Tuần còn ăn tối thiểu 1 lần nữa. Ae tự tin vào tiền.