Cầu MB - PP 3D DÀNH CHO CÁC BÀ MẸ BIM SỬA | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PP 3D DÀNH CHO CÁC BÀ MẸ BIM SỬA

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
Bạn có phương pháp hay, nhưng cũng còn nhiều rủi ro trong đó, ace xem thấy nhắc thêm để bạn khắc phục hơn nữa giúp đỡ mọi người chứ có nói gì động chạm bạn chưa mà bạn ăn nói mls quá, nớ người khác không có não vậy? chơi cả 100 số đề ghép 4-5 càng mỗi ngày TL 1 ăn 900 có lúc trựt thông 3-4 ngày mà bạn nói bỉm sữa nào chơi được ở đây nếu vốn ít không có khả năng chão thì vào dây đen đó còn bỉm sữa nào chơi được không? Muốn mọi người trân trọng cái hay của mình thì nên khiêm tốn 1 chút học hỏi để thành cao thủ thực sự giúp đc nhiều người. Trong diễn đàn này bạn biết mình ở đâu rồi đấy. Cảm ơn
Cảm ơn bạn nói nha. Nhac nhỏ minh khiem ton phai ko. Cho nào bạn thấy minh ko khiêm tốn vậy. Bạn thích đọc bài viết mình không .nếu bạn không thích và không hợp với cách gọi là bỉm sữa. Moi bạn đi chỗ khác chơi. Tôi không hoan nghênh bạn vào đọc pp xong deo lời cảm ơn còn nói này nọ. Tôi bỏ thời gian nghiêng cứu pp ra cho bạn đọc để tích lũy kinh nghiệm cho bản thân bạn. Bạn biết ơn bằng những lời động vien này a. BẠN CÓ THỂ THOÁT

Comment
Em góp ý. Cái phương pháp này nếu bác quá đỏ thì theo ăn dc vài hôm thôi. Bác test lại là thấy
Bạn ơi. Muốn ăn thông 3 càng đề tháng hay 29 ngay thì ÔNG CU TỔ CỦA THẰNG HỘI ĐỒNG CTXS ĐEO LÀM ĐƯỢC NỮA BẠN. kaka.

Comment
ALÔ ALÔ. ACE THAM KHẢO CÂU ĐỀ. CÓ TỔNG ĐỀ. CÀNG 3D
Screenshot_20191214-144629_Samsung Internet.jpg
((((NHỚ LIEK NHA ))))

Comment
**pp này mình chia se dành cho ace muốn ăn quanh nam ngày tháng.
**khẳng định luôn eo trượt tuần nào từ đầu năm 2019 đến hiện tại.
** ưu điểm pp này ai hâm như minh choi luôn 100so đề
$$$ PP NHƯ SAU $$$
. PP NÀY MÌNH ĐẶC CHO NÓ LÀ ĐUỔI CHUỘT. VÀO HANG
+ LẤY TẤT CẢ CÁC SỐ CÓ TRONG GDB NGÀY HÔM TRƯỚC ĐÁNH CÀNG 3D CHO HÔM SAU.

CÒN TIẾP PP 4D CHO ACE !

ACE THẤY PP OK. CHO EM CAI Y KIẾN VA (((( LIEK. )))))View attachment 13396
Bác chia sẻ cho anh em

Comment
Phương pháp này nếu hom nay áp dụng là ăn 3D,4D luon á bạn, pp hay mà

Comment
theo pp cua ban la dan de co 52 so va dan 3 cang co 156 so phai ko ban
Bạn hãy lập gian đề va theo dõi để biết nên chọn gian đề nào để ghép càng 3d cho thật an toàn ban nha có nhiều cách lập gian đề theo pp o tren ban vui lòng xem lai pp lập gian đề. Ơ trên có 1 bạn hướng dẫn rat chi tiếc.
Có gian 64s co gian 52 so co gian 48s
Chúc ban rr

Comment
Bạn hãy lập gian đề va theo dõi để biết nên chọn gian đề nào để ghép càng 3d cho thật an toàn ban nha có nhiều cách lập gian đề theo pp o tren ban vui lòng xem lai pp lập gian đề. Ơ trên có 1 bạn hướng dẫn rat chi tiếc.
Có gian 64s co gian 52 so co gian 48s
Chúc ban rr
[/QUOTE
13652
minh danh theo pp nay cua ban do

Comment