Cầu MB - PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn ban quan tam va độc bai viet minh. Trân trọng những ngươi như ban. Chúc ban rr.
Nhơ bam theo doi để minh ranh chia sẻ câu moi ban nha
hiện tại 2d với dàn 64s là ok mà ghép lên 3d với càng 4 6 9 cho ngày mai cũng không tệ đó chủ thớt nếu thêm bóng cũng mới có 4 con càng ah

Cảm ơn bác Vuloi92 e hiểu phương pháp của bác. Nhưng bác cho e hỏi là theo cách chơi của bác thì ghép dàn (đầu đuôi), hay ghép cả ( đầu đuôi tổng) cái nào tỉ lệ ăn thông nhiều hơn ạ.

hiện tại 2d với dàn 64s là ok mà ghép lên 3d với càng 4 6 9 cho ngày mai cũng không tệ đó chủ thớt nếu thêm bóng cũng mới có 4 con càng ah
Để chơi an toàn. Bạn nên ghép tất cả các loại lại.
1/ đâu +đuôi
2/đâu +duoi+tổng
3/đâu +tổng
4/đuôi +tổng
TẤT CẢ GOP LAI LÂY TRÙNG TA CO THE GHEP 3D 4D

Để chơi an toàn. Bạn nên ghép tất cả các loại lại.
1/ đâu +đuôi
2/đâu +duoi+tổng
3/đâu +tổng
4/đuôi +tổng
TẤT CẢ GOP LAI LÂY TRÙNG TA CO THE GHEP 3D 4D
ok bạn , để mình test lại , mình lấy trùng hết thì sẽ ra dàn 52s bạn ah

Sửa lần cuối:
Mai đầu-đít 9-0-1-4-5-6-7-2 tổng 9-0-1-4-5-6-7-2 phải k chủ thớt
Đúng rồi bạn. Mai là 90145672 nhưng mình đang ko biết ghép dàn ntn nào đây.

đầu đuôi
Đầu tổng
Đuôi tổng
Đầu đuôi tổng
Cả 4 kiểu nv sẽ ra 4 dàn khác nhau bạn à. Nên tôi mới hỏi bác vuloi92 theo kinh nghiệm của bác ăn thông thì ghép dàn nào vs nhau để tỉ lệ ăn cao nhất.

ALÔ alô
Chia sẻ ace pp loai đề nhu sau. Ace hãy kiểm chứng lai đâu năm đến hien tại. Thấy ok ta ap dung loại gian đề.ok nha.
LƯU Ý. ACE NAO THẤY PP KO HỢP LÝ. KÉM HIỆU QUẢ THÌ (THOÁT) ĐỪNG LÀM ẢNH HƯỞNG TÂM LÝ NGƯỜI MUỐN CHIA SẺ CÂU KÈO CHO ACE.

Bạn ý cũng giải thích rồi dễ hiểu mà mọi người, mình xin phép bạn vuloi92 chia sẻ cách tạo dàn nhé. Ví dụ luôn đề hôm qua về 76 thì ta lấy số 7 thêm 2 bước là có 3 số 7, 8, 9. Sau đó ta lấy bóng dương của 7,8,9 là 2,3,4, sau đó lấy bóng dương cuối cùng là 4 cộng thêm 1 là 5 và lấy bóng của 5 là không. Vậy ta có dàn đầu là 7,8,9,2,3,4,5,0; đuôi là 7,8,9,2,3,4,5,0; tổng là 7,8,9,2,3,4,5,0; xong nhập vào chỗ tạo dàn là ra 52 số thôi, còn 64 số là chỉ có đầu, đuôi, ko có tổng, mọi người phải đọc hết phần giải thích của người ta mới hiểu được, chứ đọc có một ít rồi lại hỏi...
bạn chia sẽ sai rồi. ngta tính số đầu tiên GĐB cơ mà, ví dụ số 45585. người ta lấy số 4 làm mốc, 4-1=3, 4+1=5. đc 3,4,5 lấy bóng dương của 3,4,5 la

bạn chia sẽ sai rồi. ngta tính số đầu tiên GĐB cơ mà, ví dụ số 45585. người ta lấy số 4 làm mốc, 4-1=3, 4+1=5. đc 3,4,5 lấy bóng dương của 3,4,5 la
Xin hỏi bạn. Ai chia sẻ pp nhu vậy bạn ơi. Cam on

vậy bạn cho mình hỏi, kết quả ngày 11/12 là 45585, bạn lấy sô đầu là 4 hay số cuối là 5 làm mốc vậy.

vậy bạn cho mình hỏi, kết quả ngày 11/12 là 45585, bạn lấy sô đầu là 4 hay số cuối là 5 làm mốc vậy.
Khong lấy 4 cũng nhu 5 lam móc j cả. Ban muôn biêt độc lai bai minh viết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.