Cầu MB - PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PP THÔNG 11 NGÀY ĐỀ GIÀN

• Thread starter vuloi92
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây là pp bắt 4d của minh tao ra.
Đánh hàng ngày luôn nhé ace. Không phải nuôi j đâu nhé
A cho e hỏi. Hqua đề về 47. Lấy 4 tiến 456, bóng là 901 thì e hiểu rồi. Còn 2,7 lấy đâu ra a nhỉ

Bạn bị sau vây. Ko theo dõi hay không tính duoc là ăn ko ăn.
Thông 12 ngày pp này bạn nha
E nhập trên ứng dụng tạo số. Đầu 4,5,6,9,0,1,2,7 và cả đuôi và tổng như thế. Tạo dàn số ko thấy 76 a.

Đây là dàn hạ ghép đầu - đuôi -tổng ra 52s sẽ ko có. Còn dàn 64s mới có 76 vì ghép đầu và đuôi nhé b.

Pp hay quá và bác chủ tốt thật, giải thích rất kỹ mà nhiều cụ hình như ko đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Pp hay quá và bác chủ tốt thật, giải thích rất kỹ mà nhiều cụ hình như ko đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Chắc bạn cũng hiểu rõ rồi cho mình hoi ngu tý. 12/12 đề về 47 ta lấy đầu đề 4,5,6,9,0,1,2,7 đuôi đề và tổng đề cũng vậy. mà đề về 76 là tổng 3 cơ mà. dàn 64 thì ăn chứ dàn 52 sao ăn dc hả bạn. Mong bạn giải thich giúp

Chắc bạn cũng hiểu rõ rồi cho mình hoi ngu tý. 12/12 đề về 47 ta lấy đầu đề 4,5,6,9,0,1,2,7 đuôi đề và tổng đề cũng vậy. mà đề về 76 là tổng 3 cơ mà. dàn 64 thì ăn chứ dàn 52 sao ăn dc hả bạn. Mong bạn giải thich giúp
Tạo gian đề
** LẤY 8 đầu ghép 8 đít ra gian 64 số
**LẤY 8 đầu ghep 8 đít ghép 8 tổng ra 52 số
**LẤY 6 đầu ghép 6 đít ghép 6 tổng hoặc 8 tổng
NÓI CHUNG ACE TỰ CẢM NHẬN KIÊM CHỨNG PP TẠO GIAN VA XEM NÓ AN NHƯ NAO ĐỂ CHƠI THEO CÁCH GHÉP AN TOÀN NHẤT BẠN NHA

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.