Cầu MB - quan613- XSMB tháng 6 | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thắng thua là bt thôi bác. Cứ đánh đều tay cuối tháng mới rõ được. Chứ 1,2 hôm k nói lên dk điều gì. Top 1 còn gãy thông 4,5 hôm 2d ấy chứ. Nên a e chơi chỉ nghĩ cái lợi trước mắt, mún ăn xổi, chơi kiểu đỏ đen mà k căn ke chia vốn thì sớm muộn cũng ra đảo sớm. Nên bác quan613 đừng buồn vì những ng nv. Bác cũng nghiên cứu cầu kèo đẹp để chơi, ko ai muốn m thua cả. Chơi môn này không ai nói hay dk phải 6.30 mới rõ.

Báo cáo anh. Đây là nhà của anh, ai đến lịch sự thì a tiếp, còn ko thì a mời ra khỏi nhà. Để bụng làm chi cho mệt. Bây giờ là lúc cơm nước nghỉ ngơi, lấy lại tinh thần mai chiến tiếp thôi anh. Hehe
Anh biêt rồi, cũng hiểu và cùng tâm trạng của người thua rồi , cứ để kiếm vài viên gạch ,mai đâu vào đấy hêt

Anh biêt rồi, cũng hiểu và cùng tâm trạng của người thua rồi , cứ để kiếm vài viên gạch ,mai đâu vào đấy hêt
Vâng anh. Tạch thì ai cũng buồn mà, vì số mình chốt mình cũng chơi mà. thui nghỉ ngơi mai chiến tiếp nha a

thành phần vớ vẩn bác cứ kích luôn khỏi topic.kiểu tham thâm xong quay ra trách móc vớ vẩn.kiểu đấy không khá lên được.mong bác cứ vững tinh thần giúp ae

Toi vào thay tốp 1,2 va trong tập đoan hau nhu Được. Ma toi chi choi 3 d hom qua chão len 20k 3D nay nghi chão dfuoc len 30k lai toang . Bái phục Bái phục . Sợ rồi ...toang 4 ngay mát gan 50m . Toi lạy cụ
Những ng chơi chão thường chão 1 dàn cố định, còn ông cứ gặp dàn nào chão dàn ấy, đó gọi là mù quáng, ngu muội. Các cụ có câu THAM THÌ THÂM. Muốn chơi thắng thì tìm hiểu kĩ, tìm hiểu sâu ko lại tiền mất tật mang. Thân!

BUỒN CỦA EM !
VỪA CAY VỀ SỐ ,VỪA TIẾC TIỀN , LẠI CÒN BỊ ACE CHỬI
Cờ bạc thắng mãi đc sao mn? Có ngày nọ ngày kia. Các bạn chơi tất tay, chão kiệt vốn thì gọi là đỏ đen, đỏ thì tung hô, đen thì vào mỉa mai, bới móc. Như các cao thủ, chủ tịch cùng bao người khác trên dđ họ chơi có pp, có tư duy, nói cách khác là họ đang đầu tư với môn tt này. Mong các bạn theo ai, lấy số của ai thì động não 1 chút. Số của họ, còn tiền là của các bạn mà???!!!

BUỒN CỦA EM !
VỪA CAY VỀ SỐ ,VỪA TIẾC TIỀN , LẠI CÒN BỊ ACE CHỬI
Ke ho chu bác. Thang an thua chiu kêu gì. Ai co duyên ng y an. Như e day may lan e theo thi dc an. 2 hom nay e nghỉ thi bác mất. Do la duyên tung ng bác a

123362
STD : 575

TUẦN MỚI LẠI TỚI CHÚC CHÚ VÀ AE MAY MẮN, RỰC RỠ.
NGÀY HÔM QUA ĐÃ ĐI QUA, HÃY HƯỚNG TỚI HÔM NAY VÀ NGÀY MAI TA LẠI BÌNH TĨNH LẤY LẠI NHÉ.
ĐAU XÓT VÀ THUA THIỆT NHẤT VẪN LÀ NGƯỜI CHIA SẺ CẦU, VỪA MẤT CÔNG VỪA MẤT CỦA LẠI ĐƯỢC NGHE NHỮNG LỜI AI OÁN KHÓC THAN. RẤT RẤT BUỒN!

Sửa lần cuối: