Cầu MB - quan613- XSMB tháng 6 | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
124554

Nhựng nghĩ cũng tiếc bác Quân nhỉ , tổng 6 có hết trừ mỗi 797

THÌ ĐÓ , ANH LOẠI TỔNG 3849 , ĐI ĐÚT CHAM TỔNG 05 VÀO , THẾ NÀ CHÉM ĐÚNG VÀO TAY CẶP 797
dạ vâng. Mai cố gắng thôi bác , bác đi chão tiền hay đi đều vậy , e thì đi đều thôi bác ạ

nhiều vốn đi chão đc mà, từ tháng 5 đến nay thấy dàn ổn mà , chỉ gẫy thông 2 phát hôm đề 63 thôi
E ít vốn thui bác. E k biết choi ty le the nao e hưng lên la e phang. Hom nay an thi mai gấp đôi ,mai gấp 4 ,ngay kia gấp 8 bác a. Chơi ty le the co dc k. Bác choi nhiều chỉ e voi. E cam on

nhiều vốn đi chão đc mà, từ tháng 5 đến nay thấy dàn ổn mà , chỉ gẫy thông 2 phát hôm đề 63 thôi
e thấy tháng nào cũng ổn mà bác, tháng cư ăn 20 phát là anh em đi đều tiền như tụi em vui rồi bác a , chão thì nhiều vốn lắm bác, chão 4-5 tay dàn 64s cần nhiều vốn

e thấy tháng nào cũng ổn mà bác, tháng cư ăn 20 phát là anh em đi đều tiền như tụi em vui rồi bác a , chão thì nhiều vốn lắm bác, chão 4-5 tay dàn 64s cần nhiều vốn
E ít vốn nhưng chỉ choi 3d thui. Càng thi e choi cùng lắm la 6 càng thường thi e chỉ choi 2 đến 3 càng lên tiền cũng lên nhanh

E ít vốn thui bác. E k biết choi ty le the nao e hưng lên la e phang. Hom nay an thi mai gấp đôi ,mai gấp 4 ,ngay kia gấp 8 bác a. Chơi ty le the co dc k. Bác choi nhiều chỉ e voi. E cam on
Vậy đi đều tiền thôi, đi đều là an toàn , chia vốn làm 3 lần