Cầu MB - Quay về Cầu Lô tuổi Thơ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Quay về Cầu Lô tuổi Thơ

Anh em chú ý cầu G7 cũ của t đang chạy dài có thể vượt kỉ lục 11 ngày thông nhé !
Ps ai có xe cầm xe . Ai có đất thì cầm đất . Anh em ta quyết cho đồng ra đảo vụ này . Cho nó biết thế nào là lạnh nẽo . thậm chí giam nó vào Côn đảo để ae khỏi chơi luôn :)

Comment
Anh em chú ý cầu G7 cũ của t đang chạy dài có thể vượt kỉ lục 11 ngày thông nhé !
Ps ai có xe cầm xe . Ai có đất thì cầm đất . Anh em ta quyết cho đồng ra đảo vụ này . Cho nó biết thế nào là lạnh nẽo . thậm chí giam nó vào Côn đảo để ae khỏi chơi luôn :)
B chia aer lại dc k

Comment
Cái hay của cầu này là chạy qua nhiều năm và vẫn đang chạy. Chạy .... chạy .... chạy ........

Comment
tôi biết là giải đb + giải nhất + ngày chơi +1 nếu lẻ/2 nhưng ra 595 đc thì đến chịu
Có ai giải thích cho bạn này hiểu được không ?
kết quả ngày 24/09/2019 24+68+25=117+1=118÷2=59 hay máy tính tôi sai ?
Trước khi phản biện 1 cái gì đó . hãy tính lại xem mình có chắc chắn không nha . hy vọng bạn đúng . Thân

Comment
Trước khi phản biện 1 cái gì đó . hãy tính lại xem mình có chắc chắn không nha . hy vọng bạn đúng . Thân
Hqua là 24 mà bố trẻ

Comment
sr bạn. giờ mình thực sự hiểu. mình cộng vào ngày đó. hnay mình đi 585

Comment