Cầu MB - SERI CẦU ĐỀ 13*05*20 SẼ GIÚP ÍCH CHO NHIỀU NGƯỜI HÔM NAY. | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB SERI CẦU ĐỀ 13*05*20 SẼ GIÚP ÍCH CHO NHIỀU NGƯỜI HÔM NAY.

?
Trước có cầu 1 chạm k3ngày chạy 1năm kinh sau chuyển 2chạm vãi e ko nhặt đi lắm loại quá nhọc.
Cứ cái dì chạy nhiều nhiều năm 8năm , 10 năm ít ngày 1 chạm 3ngày thì ngon cỡ 54 tuần bỏ 1 thì ngon và 54 tuần bỏ 1 mới ngon

Có cầu nào t4 5 6 để nuoi gối đầu cầu t234 ko nam 23

Chạm gối là tâm càng sẽ nổ lại trong 3kỳ á
Không mình thấy thằng chỗ mình nó lên diễn đàn nào ý xong nó nuôi gối kiểu ct cs theo ngày theo khung ý . Mà mình lần mò cách cho chạm khung như cno mà k tài nào làm đc

Không mình thấy thằng chỗ mình nó lên diễn đàn nào ý xong nó nuôi gối kiểu ct cs theo ngày theo khung ý . Mà mình lần mò cách cho chạm khung như cno mà k tài nào làm đc
Nuôi gối chỉ tâm càng cũng gian nan nó dồn lại 4chạm 6chạm gối cũng phê 64s chứ ít đâu

Nuôi gối chỉ tâm càng cũng gian nan nó dồn lại 4chạm 6chạm gối cũng phê 64s chứ ít đâu
Nuôi vậy gãy 1 khung cũng nặng phết . Mình k chơi nuôi gối lên k biết cách thức . Chứ tìm hiểu là biết ntn ngay

Nuôi vậy gãy 1 khung cũng nặng phết . Mình k chơi nuôi gối lên k biết cách thức . Chứ tìm hiểu là biết ntn ngay
? còn máy kiểu nuôi gối 2c một cũng phê và 48s gối cũng phê có cầu trên dd ý

Nuôi gối thế vốn phải căng mỗi ngày có 2c gôií 3ngày có 3cầu 2chạm gối thành 3ngày nuôi 3cầu gối mỗi ngày 1cầu gối mới mỗi cầu mới 1 vốn tổng 3 ngày 3 túi vốn mỗi túi vốn 50m . 3 gối 3vốn 50m× 3= 150m vốn có tạch

1 cầu 1túi vốn nuôi còn chưa xong
Gối 3cầu 3túi vốn đấy

Nuôi gối thế vốn phải căng mỗi ngày có 2c gôií 3ngày có 3cầu 2chạm gối thành 3ngày nuôi 3cầu gối mỗi ngày 1cầu gối mới mỗi cầu mới 1 vốn tổng 3 ngày 3 túi vốn mỗi túi vốn 50m . 3 gối 3vốn 50m× 3= 150m vốn có tạch

1 cầu 1túi vốn nuôi còn chưa xong
Gối 3cầu 3túi vốn đấy
Nặng đòn nhỉ ???

Choi ăn chắc thì cứ chơi 2c k3 ngày sau đó quay lại ktra 2 ngày kia thì kiểu gì cũng có 2c ít nhất 2 ngay thậm chí la 1ngay

Nam 23 cho xin cầu 2c đi mình thấy chơi vậy mới an toan

E chả biết thế nào
Nuôi lô 1túi vốn lô riêng
Nuôi đề 1 túi riêng
Nuôi 3d 1túi riêng
Nuôi 4d 1túi riêng
Nuôi rì mỗi cầu 1túi
Nuôi khung 7ngày 1rúi
Nuôi sthulô k3ngày 1túi
Stl 2ngày 1túi
Nuói 3ngày 1túi

Mỗi cầu vốn một túi